Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 34
    Số bài viết
    392

Từ: [MC/DM] Victor Wanyama - 1991 - Kenya

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Adam Levine Bài viết
    thánh dìm hàng hết Josue đến dìm hàng Waymama :daudau:
    mình đánh giá dựa trên kinh nghiệm cá nhân chứ dìm để làm j đâu thằng này ko những thọt chân mà train DC xong phải focus Concen vs Decision chán chê, mất công thế phang xừ con Shawcross cho rồi chả đáng

thêm 1 điểm yếu nữa của con hàng này là teamwork chắc chỉ cao hơn được tiền đạo cánh :danh:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietanh_1611 Bài viết
    mình đánh giá dựa trên kinh nghiệm cá nhân chứ dìm để làm j đâu thằng này ko những thọt chân mà train DC xong phải focus Concen vs Decision chán chê, mất công thế phang xừ con Shawcross cho rồi chả đáng

thêm 1 điểm yếu nữa của con hàng này là teamwork chắc chỉ cao hơn được tiền đạo cánh :danh:
    Shawcross hơn thằng này ở điểm nào Bù trừ cho nhau thôi, mẫu trung vệ như Shawcross thì có bóng phá cho lẹ lên là tốt nhất, cầm bóng thì chết toi à

Dante concentration cực kỳ lẹt đẹt mà đá vẫn hay nhé, Decisions là ổn rồi, nhiều thằng DC khủng mà decisions có cao lắm đâu Chú này cùi khoản khống chiến thôi, nhưng có tốc độ & trâu chó bù lại. Shawcross đc mỗi không chiến, chuyền bóng dở, khả năng thủ ngang nhau, yếu sinh lý hơn, chậm hơn, hơn điểm nào

Số bài viết
    392

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    Shawcross hơn thằng này ở điểm nào Bù trừ cho nhau thôi, mẫu trung vệ như Shawcross thì có bóng phá cho lẹ lên là tốt nhất, cầm bóng thì chết toi à
    í nói mất công train cu này đá CB thì bỏ tiền ra mua thằng trung vệ tử tế cho xong, chứ ai đi so CB vs DM , còn muốn chắc hơn nữa thì bỏ 15 củ eur ra mua Otamendi đá CB hay hơn thằng này gấp TỈ lần ayha:

không tin nữa thì train nó vào CB mà dùng tranh cãi j

Số bài viết
    80

í nói mất công train cu này đá CB thì bỏ tiền ra mua thằng trung vệ tử tế cho xong, chứ ai đi so CB vs DM , còn muốn chắc hơn nữa thì bỏ 15 củ ra mua Otamendi đá CB hay hơn thằng này gấp TỈ lần ayha:
    train làm CB làm mẹ j :daudau:
    BWM khủng train cb làm j

Số bài viết
    392

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bruno Mars Bài viết
    train làm CB làm mẹ j :daudau:
    BWM khủng train cb làm j
    thì bảo nó đá CB chán bỏ xừ ra, có ông j còn cố cãi Shawcross đá CB ko hơn j nó mới chết

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748

í nói mất công train cu này đá CB thì bỏ tiền ra mua thằng trung vệ tử tế cho xong, chứ ai đi so CB vs DM , còn muốn chắc hơn nữa thì bỏ 15 củ eur ra mua Otamendi đá CB hay hơn thằng này gấp TỈ lần ayha:

không tin nữa thì train nó vào CB mà dùng tranh cãi j
    Hết Shawcross rồi tới Otamendi Thằng này vừa nhanh, vừa khỏe, Otamendi có gì mà hơn gấp tỉ lần? Liệt kê những khoản Otamendi vượt trội hơn thằng này dùm cái
    thì bảo nó đá CB chán bỏ xừ ra, có ông j còn cố cãi Shawcross đá CB ko hơn j nó mới chết
    Bạn hơi lầm, ý bạn kia là đá BWM quá khủng rồi nên chả việc j phải train xuống DC, chứ người a có chê nó đá DC dở đâu mà "thì bảo nó đá CB chán bỏ xừ ra" tay bắt mặt mừng như gặp đồng minh thế? :trollol:

Chú này mình ko áp đặt nó đá DC nhưng những thằng như Shawcross, Otamendi nếu chỉ xét về chỉ số thì ko có tuổi với thằng này

Số bài viết
    392

Hết Shawcross rồi tới Otamendi Thằng này vừa nhanh, vừa khỏe, Otamendi có gì mà hơn gấp tỉ lần? Liệt kê những khoản Otamendi vượt trội hơn thằng này dùm cái

Bạn hơi lầm, ý bạn kia là đá BWM quá khủng rồi nên chả việc j phải train xuống DC, chứ người a có chê nó đá DC dở đâu mà "thì bảo nó đá CB chán bỏ xừ ra" tay bắt mặt mừng như gặp đồng minh thế? :trollol:

Chú này mình ko áp đặt nó đá DC nhưng những thằng như Shawcross, Otamendi nếu chỉ xét về chỉ số thì ko có tuổi với thằng này
    bạn thích thì train nó đá DC mà dùng, mình ngại kê khai đong đếm lắm ngay đầu mình có so chỉ số nó vs thằng Shawcross làm j đầu mà bạn quote post rồi ngồi liệt kê hơn thua nhiều quá

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748

bạn thích thì train nó đá DC mà dùng, mình ngại kê khai đong đếm lắm ngay đầu mình có so chỉ số nó vs thằng Shawcross làm j đầu mà bạn quote post rồi ngồi liệt kê hơn thua nhiều quá
    Ko dựa trên chỉ số thì dựa trên cái gì?

Ko thích xài thì thôi, việc gì phải đi dìm? Ko thích so chỉ số thì thôi, việc gì phải lôi hết Shawcross rồi Otamendi ra?

Số bài viết
    392
    bạn í j đây ??? không có đồng minh thì mình không được nói lên quan điểm á

có phải mình mới tập chơi FM đâu mà phải ngại

bạn không đọc hết post của mình rồi, mình nói ngay từ đầu là dựa trên kinh nghiêm cá nhân, bạn muốn bảo đừng mua Shawcross nó đá chán hơn thằng này thì mình bảo "thế thì mua Otamendi cho chắc", có mấy câu vớ vẩn mà quote đi quote lại hòai à

nhắc lại lần nữa là mình ko dìm hàng nhé, làm như mình đi dìm hàng cầu thủ trong fm 14 để được sung sướng ấy

Ảnh đại diện của DNV
    Số bài viết
    6,748

bạn không đọc hết post của mình rồi, mình nói ngay từ đầu là dựa trên kinh nghiêm cá nhân, bạn muốn bảo đừng mua Shawcross nó đá chán hơn thằng này thì mình bảo "thế thì mua Otamendi cho chắc", có mấy câu vớ vẩn mà quote đi quote lại hòai à

nhắc lại lần nữa là mình ko dìm hàng nhé, làm như mình đi dìm hàng cầu thủ trong fm 14 để được sung sướng ấy
    Đừng mua Otamendi, nó đá chán hơn thằng này

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới