Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 456
Hiển thị kết quả từ 51 tói 54 trong tổng số 54
    Số bài viết
    380

Từ: [GK] Mac-Andre ter Stegen - 1992 - Germany

sau này ra mấy thằng random chỉ số cùi mà bắt hay hơn nhiều, mình mua thủ môn chỉ để ý đến số lần cứu thua với giá trị của nó được giá cao thì bán lại

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kebanlen Bài viết
    sau này ra mấy thằng random chỉ số cùi mà bắt hay hơn nhiều, mình mua thủ môn chỉ để ý đến số lần cứu thua với giá trị của nó được giá cao thì bán lại
    mấy thằng thủ môn như này giành cho ai thích chơi đội hình dâng cao, chứ khả năng phản xạ cũng ko quá tốt. đặc điểm của những thằng này là phát bóng tốt, khả năng băng ra (giống như kiêm luôn vai trò hậu vệ quét) nếu hàng phòng ngự sụp, ngon nhất thể loại này chắc là neuer

Số bài viết
    41

Mình thấy De Gea của MU bắt cũng cực tốt. Mình dùng "Compare" để so sánh thì thấy chỉ số 2 anh này ngang nhau. Về thực tế thì mình dẫn dắt MU dùng De Gea nguyên mùa ko thay, từ mùa 3 trở đi anh này bay như chim, cứu thua khủng không. Courtois thì mình cầm Real mua 50tr euro để thay Casilass đầu mùa 3 ( lúc đó Real dư tiền quá, quỹ có 120tr euro nên hốt em này luôn) thì thấy cũng bắt ngon. Nói chung là 2 anh này ngon ngang nhau

Số bài viết
    226

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kebanlen Bài viết
    Mấy thằng random toàn thọt không chiến, chủ yếu tiến hóa thành sweeper keeper hết. Stegen thì mình đánh giá không cao ở cái khoản chọn chỗ và ra vào kém, thủ môn vẫn dùng chú Diego Alves từ mùa đầu tiên, dự bị có Leali sign free từ Juve và Kiko Casilla sign free từ Espanyol bắt cũng ổn lắm, đặc biệt là Kiko!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới