Share game FM24 (PC)

Trang thứ 35 trong tổng số 37 trang Trang đầuTrang đầu ... 253334353637 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 341 tói 350 trong tổng số 367
    Số bài viết
    383
    -Mem phạm luật như chửi bậy, lăng mạ xỉ nhục người khác thì chả cần nhắc nhở chém luôn, mem nào spam thì nhắc nhở, đừng để đến lần thứ 2
    -Tôi cũng tới với 4rum này dc 1 thời gian nên cũng biết ít nhiều tính 1 số người, việc thienthanqnd2005 lên mod cũng gây bất ngờ cho nhiều người, vì ai ko biết sẽ nghĩ là tự nhiên lại mọc đâu ra 1 mod mới toanh vậy, ngay cả tôi cũng nghĩ thế, đọc mấy bài của remi thì mới hiểu rõ hơn.
    @thienthanqnd2005: tôi đọc bài "kiện heoluoi_civ" của bạn nhưng ko biết nói gì hơn, bạn bình tĩnh lại rồi cùng bỏ qua tất cả đi

Số bài viết
    289
    Híc...qua sự việc lần này...mong BQT họp lại vấn đề đưa ai lên làm mod..nếu đưa ai lên làm mod phải có ý kiến của đông đảo các mem trong 4rum chứ...đâu phải admin muốn đưa ai lên làm là được đâu:

Giả dụ nếu "1 thành viên" nào đó thân quen với 1 admin nào đó(hungmom,fm5 chả hạn) thì các bác(hungmom,fm5) thấy "thành viên đó"được được ,tạo đk cho lên làm mod thì ai mà chấp nhận cho được...phải có quy luật bầu chọn mod riêng của 4rum chứ(đă phải thik ai là bầu người đó lên được đâu)
    Bầu chọn mod cũng như bầu một vị"Tổ trưởng,lớp trưởng.lớp phó học tập" phải có cuộc trưng cầu dân ý,bỏ phiếu bầu cử chứ...(Ko bỏ phiếu "dân" nổi loạn là phải,dù người đó có làm tốt đến thế nào)

Ngay cả trong 1 quốc gia dân chủ như nước ta ..bất kì vị lãnh đạo nào cũng phải được nhân dân tín nhiệm bầu cho..chứ như demo thấy mấy admin này giống như độc tài hoặc tổng thống của 1 nước nào đó..thấy ai được được là bầu người ấy làm...(chắc các admin này xây dựng 4rum theo kiểu"Tư bản chủ nghĩa" rồi)

Lần sửa bài viết gần nhất bởi DemoStone : 14-12-2007 vào lúc 08:47 PM

Số bài viết
    206
    Xin lỗi góp đôi lời
    Hiện nay Anh Hùng Móm đang đi công tác. Chiều thứ 7 tuần trước anh ý còn qua nhà tớ chơi. Qua chat YM + nói chuyện trước đó, anh ý cũng nói rằng " Anh mời anh Thienthanqnd về quản lý , góp sức xây dựng diễn đàn" !!!
    Xin nói luôn: các bạn có thể không biết anh ý là ai, nhưng không có nghĩa là anh ý " chẳng là ai". Các bạn phải tự đặt câu hỏi : tại sao ADMIN Hung Móm lại mời 1 người các bạn ít biết đến ( mặc dù khá nhiều người gắn bó với CM, FM từ lâu đều biết đến) ra làm MOD, chứ không phải các bạn. Đơn giản, các bạn o tạo được sự tin tưởng cho Admin và Smod, cũng như thể hiện sự đóng góp của mình cho diễn đàn. Việc mời anh Thienthanqnd về là đề giúp cho diễn đàn "sạch sẽ" hơn, tránh tình trạng lộn xộn. Xét về mọi mặt, cả về năng lực lẫn kinh nghiệm, chưa có cậu nào ở đây bằng 1 góc của anh ý đâu mà ý kiến ý cò

Giả dụ nếu "1 thành viên" nào đó thân quen với 1 admin nào đó(hungmom,fm5 chả hạn) thì các bác(hungmom,fm5) thấy "thành viên đó"được được ,tạo đk cho lên làm mod thì ai mà chấp nhận cho được...phải có quy luật bầu chọn mod riêng của 4rum chứ(đă phải thik ai là bầu người đó lên được đâu)
    Có thông báo tuyển Mod đó. Tại sao bạn o đóng góp, thể hiện rồi đăng kí làm Mod tập sự. Tớ nghĩ bạn cảm thấy khó chịu vì một ông lạ hoắc nào làm MoD, chứ không phải là cách anh ấy quản lý Box Thể Thao. Anh Móm cũng ủng hộ việc xiết chặt kỉ luật cho các cậu bớt nghịch đi, cho Box nó gọn gàng, và phát triển hơn, thế thôi.

chắc các admin này xây dựng 4rum theo kiểu"Tư bản chủ nghĩa" rồi
    o hiểu chính trị đừng nói chữ. Tư Bản CHủ nghĩa thì Tổng Thống ( ) là do cử tri bầu, còn BỘ Trưởng, Thủ Tướng là do Chính Phủ Quyết đinh, hoặc do đích thân Tổng thống bổ nhiệm, chứ thằng dân o có quyền bầu !!!

Việc chọn ai cho các vị trí quản lý là do ADmin và SMOD dựa trên nhu cầu của diễn đàn, năng lực của người được chọn và sự phù hợp của người đó với yêu cầu của vị trí. MOD là người quản lý, điều hành chứ không phải là người "chiều lòng anh em". Mỗi MOD có một cách quản lý khác nhau, ai cảm thấy o vừa ý có thể góp ý ( như với Omni về một số lần xử sự khá cảm tính), chứ đừng có lôi việc người ta "chưa nghe bao giờ" ra mà nói. Chưa nghe thì đã nghe, đã thấy chưa. Rồi nhớ rằng anh Thienthanqnd không kém anh HungMom cả về thâm niên CM, FM lẫn khả năng quản lý điều hành. Bản thân anh ý cũng lập 2 cái Forum về thể thao rồi, việc về đây "làm thêm" chẳng qua do anh Hùng " tam cố thảo lư", mời bằng được về giúp sức thôi
    Hiểu ra rồi thì mong mọi người ủng hộ anh ý, góp sức xây dựng diễn đàn. Buồn tay buồn chân thì "quậy" một chút như tớ cho vui thôi, đừng làm ảnh hưởng đến tinh thần của Forum
    Tuần sau anh Móm về

my wives: SL45i Ngage Classic, and Palm Treo 650

Số bài viết
    115
    Tôi chỉ xem bài viết, chỉ thấy loan_xinh và heoluoi_civ luôn luôn dùng từ ngữ coi thường, cậy vẻ anh chị. .
    Xin lỗi omni hỏi thử trong 4rum này tôi nói chuyện với mọi người thế nào nhé, xem có giống là ra vẻ anh chị hay coi thường người khác không.
    Xin nói nhỏ một câu là nếu so về tuổi thì thienthanqnd2005 hơn 2 người nhiều
    Dựa vào tuổi để nói đúng sai thì tôi chả dám ý kiến nữa.
    nhưng thường thì các member khác hai người đều ra vẻ đàn anh cả
    Omni cứ hỏi thử mọi người trong 4rum này là tôi có vẻ gì đàn anh không, hay lớn bé mà ko biết tuổi thì tôi đều xưng là " tớ " cả.

Số bài viết
    792
    Cảm ơn đóng góp ý kiến mọi người.Nhưng quân có quân luật, nhà nước có luật nhà nước, forum cũng có luật forum. Tất cả các hanh vi đi ngược lại lợi ích forum đêu bị phản đối và xử theo luật hết.

PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    141
    admin là to nhất cãi admin là ko được ! admin như kiểu vua của 4rum ý ! nói gì cũng phải nghe ! nhớ chưa ?

Số bài viết
    289
    Demo có nguyện vọng này mong admin chấp nhận dùm cho:
    "Hãy xóa hết tất cả bài viết của demo trong thời gian vừa qua"...
    (Ko xoá nick à nge)
    Demo ko muốn khi resgin mang tiếng xấu....(Vua spam)

Lần sửa bài viết gần nhất bởi DemoStone : 15-12-2007 vào lúc 09:44 PM

Số bài viết
    11
    tên topic: "Thu nhận ý kiến đóng góp của tất cả mọi người " => Các bác lại biến thành nơi cãi nhau, phát ngôn bừa bãi. Chỗ đóng góp chứ có phải là chỗ cãi nhau đâu nhỉ?

Số bài viết
    959
    Tranh luận khác với "cãi nhau" Baby2008 à. Tranh luận là cơ hội để mọi người hiểu nhau hơn.
    Tuần vừa rồi đúng là mình đi công tác suốt cả tuần, không thể online, vì vậy mà một số bạn có vẻ như "thoải mái" khi post bài trên forum thì phải.

Với DemoStone: Bạn đã sai khi đưa ra 2 vấn đề:
    1. Forum không cấm việc bạn dùng tiếng lóng địa phương, kể cả tiếng nước ngoài... Các bạn có quyền tự do ngôn luận trên mọi nơi, chứ không riêng gì diễn đàn FMVN. Miễn sao những tiếng lóng đó không gây hiểu lầm, không mang nội dung không lành mạnh, không mang nội dung xấu .... Những gì mà bạn biện hộ cho cái sự cố tình vi phạm đó, nếu là tôi sẽ còn bị xử nặng hơn đấy nhé.
    2. Bạn yêu cầu ban QT xóa hết các bài viết của bạn để bạn khỏi mang tiếng Spam. Thưa với Demo, ban QT có quyền nhưng không có nghĩa vụ phải chạy theo từng thành viên để xóa hay sửa nội dung bài viết của họ. Mỗi thành viên phải tự chịu trách nhiệm với mỗi bài viết của mình. Bạn đọc lại Nội Quy của Forum nhé.

Việc ban QT chúng tôi chọn Điều hành viên đúng là theo ý của ban QT, chưa muốn để thành viên đề cử và ứng cử như một số diễn đàn lớn khác. Điều này là có nguyên nhân của nó.
    Một là FMVN chưa phải là diễn đàn có đông thành viên, lượng mem vì vậy cũng chưa nhiều. Do đó việc bầu chọn Mod thông qua Poll bình chọn là chưa hợp lý.
    Hai là, ban QT thường xuyên Online, và việc theo dõi "nhân tài" để chọn ra Mod hợp lý cho forum cũng không quá khó khăn. Mọi thành viên cũng có thể đóng góp cho forum bằng cách đề sử cho forum một vài gương mặt lên làm Mod, đương nhiên khi đề cử phải nói rõ người được đề cử có năng lực thế nào, có mong muốn đóng góp cho forum như thế nào ...

Còn những bạn như CarlosRossi:
    admin là to nhất cãi admin là ko được ! admin như kiểu vua của 4rum ý ! nói gì cũng phải nghe ! nhớ chưa ?
    Hi vọng tôi sẽ không phải đọc những bài viết kiểu vô nghĩa như thế này. Bạn không có đóng góp gì thì xin im lặng nhé.

VÊ QUÊ HÚT THUỐC LÀO, BẾ CHÁU ....

Số bài viết
    206
    Cắt ngang 1 tí hỏi vấn đề khác
    @ MOD box Thể Thao: Thienthanqnd: Anh làm ơn đổi lại tên cái topic dành cho Arsenal được không ạ. Anh merge 2 topic làm một mà giữ nguyên tên Funny Arsenal nghe phản cảm quá.

my wives: SL45i Ngage Classic, and Palm Treo 650

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới