Share game FM24 (PC)

Trang thứ 52 trong tổng số 78 trang Trang đầuTrang đầu ... 242505152535462 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 511 tói 520 trong tổng số 780
    Số bài viết
    1

Từ: Share Account Steam chơi FM14, có tính phí

bạn nào có account fshare không share mình với mình là newbie

Số bài viết
    3,734

admin bẹp chắc có nhiều công việc áp lực với lại phải xe cho nhiều mem nên thời gian đối với hắn là đáng quý , vì làm mất thời gian + đang gặp áp lực cv nên khiến lúc đó bực mình ko bình tĩnh đc thôi

Thôi bạn kia cũng biết lỗi rồi hy vọng bẹp bớt giận và 2 người tiếp tục chat sex làm việc với nhau :okay:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    3

Đề nghị admin ghi thêm vào bài đầu là cái backup kia là bản mới, bạn nào down bản cũ rồi thì phải down lại cho mọi người dễ hiểu.

Mình hôm nay cũng bị 1 phát pm để share rồi mới phát hiện là backup cũ, đúng là tốn tg của cả 2...

Số bài viết
    15

cho e hỏi là máy e ram 4g, card Nvidia 540 2g mà sao vào chơi đến lúc bắt đầu trận đấu là bị giật, bác nào giúp e với, thanks

Số bài viết
    22

Thanks ban n0n_live da up dum minh 14.2

Số bài viết
    3

Mình vừa bị ignore vì tự go offline sau khi nhờ up patch 14.2 nên giờ cũng chả chơi được, uh thì đúng lỗi là của mình trước nhưng mà bạn n0n_live có cần phải thái độ thế không ? vừa mới order bên hungwar, dù sao cũng cám ơn bạn đã share cho mình từ trước tới giờ.

n0n_live: ah
    n0n_live: cai nay
    n0n_live: la do ban tu y nhe
    n0n_live: co gi
    n0n_live: dung pm minh nhe
    T: la sao ?
    T: khi nao co patch moi thi minh lai nho ban
    n0n_live: uh
    n0n_live: con bay gio neu ko vo dc game
    n0n_live: thi cung dung co pm minh

Số bài viết
    6,093

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VTTRoseRed Bài viết
    Mình vừa bị ignore vì tự go offline sau khi nhờ up patch 14.2 nên giờ cũng chả chơi được, uh thì đúng lỗi là của mình trước nhưng mà bạn n0n_live có cần phải thái độ thế không ? vừa mới order bên hungwar, dù sao cũng cám ơn bạn đã share cho mình từ trước tới giờ.

n0n_live: ah
    n0n_live: cai nay
    n0n_live: la do ban tu y nhe
    n0n_live: co gi
    n0n_live: dung pm minh nhe
    T: la sao ?
    T: khi nao co patch moi thi minh lai nho ban
    n0n_live: uh
    n0n_live: con bay gio neu ko vo dc game
    n0n_live: thi cung dung co pm minh
    Xin lỗi nhưng mình không có thời gian để ngồi làm những việc phí thời gian. Việc mình rất nhiều và thời gian với mình là rất quý. Bạn đọc số đt hay inbox mình gởi lại tiền.

Có ai yêu cầu bạn tự ý điều khiển team viewer, tự offline trong khi chưa update xong đâu ? Cứ tưởng tượng bạn là người share, share 1 lúc cho 9-10 người cùng pm mà lại gặp trường hợp như bạn, bạn sẽ tự hiểu.

Số bài viết
    3

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super FM Bài viết
    Xin lỗi nhưng mình không có thời gian để ngồi làm những việc phí thời gian. Việc mình rất nhiều và thời gian với mình là rất quý. Bạn đọc số đt hay inbox mình gởi lại tiền.

Có ai yêu cầu bạn tự ý điều khiển team viewer, tự offline trong khi chưa update xong đâu ? Cứ tưởng tượng bạn là người share, share 1 lúc cho 9-10 người cùng pm mà lại gặp trường hợp như bạn, bạn sẽ tự hiểu.
    Thì mình vẫn nói là lỗi từ phía mình chứ đâu nói là do bạn ? Có điều theo mình thì bạn chả cần thái độ như thế làm gì, vì mình chả có ác ý hay là chủ đích làm tốn thời gian của bạn, mà nếu có tốn thì cũng chỉ 1 vài phút.

Việc update thì có patch yêu cầu phải run khi đang online vì cần complete installation ở steam, có patch không. Ví dụ patch trước cũng do bạn share cho mình mình cũng tự go offline thì có vấn đề gì đâu ?

Còn gửi lại tiền thì mình cũng chả cần đâu, vì mình cũng đã order của bac hungwar rồi.

Số bài viết
    11

Dạ em có mua gói 50k ạ. Cho em hỏi tối nay bác Super FM hay bác Jose có onl thì update giúp em với ạ

Số bài viết
    1

Dạ e xin hỏi ad tí nhé e chưa có kn vì trước toàn mua đĩa crack về cài....e không có nick của 4share hoặc fshare nên e nhờ bác share vào download hộ cho nhanh có được không ạ ? e muốn nhờ mod share cho thi tầm giờ nào mod share được,hi hi tại vì e mang laptop ghẻ đến chỗ làm dùng ké wifi...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới