Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 32 trong tổng số 32
    Số bài viết
    23
    Có điều thế này nhé, ở dưới có mấy lựa chọn như team blend, attacking movement, attacking set pieces v.vv.....mình để ý dường như mỗi lần mình chọn một cái thì các chỉ số(metal, tempov.vvv...) lại thay đổi, bạn giải thích cái này cho mình đc ko?? thanks bạn nhiều

Số bài viết
    117
    Trời mưa, tuyết, banh ướt thì phải chơi bóng dài, direct ball vì sẽ không bị nước làm cản bóng. Thời tiết kiểu này sẽ trừng phạt những cầu thủ chơi bóng ngắng (dịch nguyên văn hint).
    Nếu trong tactic mình chỉnh kéo dàn hậu vệ xuống thấp thì có khả năng sẽ tạo lỗ hổng giữa Mid và Def, nếu không chỉnh cái thanh gì quên tên rồi (Fluid, Rigid gì gì đó).
    Nếu bị đánh 2 cánh nhiều, tụi nó cross completed cao(10,15%>) thì chơi dãn biên là play wider để hậu vệ biên tiếp xúc nhanh với tụi cánh hơn. Còn nếu tụi nó sút xa ghê quá thì Push higher, play narrower các kiểu...
    Pump ball into box: Bạn có target man trâu bò chiếm đa số các pha không chiến, bạn cần 1 bàn thắng gấp thì xài cái này. Xem bóng đá, 5 phút cuối trận toàn thấy hậu vệ biên dâng lên chuyền bóng vào vòng cấm địa đội bạn để mong chờ 1 pha lộn xộn đó.
    Đang rất buồn, . Arsenal vào CK EC gặp Barca bị chấn thương Messi, Xavi, Pigque. Ép sân 18shot>4 shot mà bị Valdes 9.4 và thằng Villa nhảm shit lừa bóng từ cánh trái ra giữa, sút xa >30m hạ Rene Adler...thua 0-1.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới