Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 18 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 178

Chủ đề: Biển than thở

Số bài viết
    2,864

Từ: Biển than thở

làm sao có dc 20 củ/ tháng như kubi :fa: đéo có tiền lo cho gấu bị nhà xem thường vcc ra :fa:

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561

Do mo, bac son0_0 viec lam on dinh nha cua kha gia, chuyen vs gau cung co deo j ma phai lo nghi nhu vay, trc khi cuoi ai cha phai can nhac ti, no theo hoi thieu thon thi con lo j tam long. Viec bien che chi la trung hop thoi

Số bài viết
    177

chuyện ko đơn giản vậy đâu, mình đòi gặp, hẹn đi chơi còn ko gặp, nói đủ thứ cũng ko ăn thua, lại còn kêu tự nhiên ko muốn lấy chồng, giờ muốn gặp cũng khó, rủ đi uống nước nói chuyện rõ ràng lúc nào cũng bảo em sai, em hiểu như thế là ko đc nhưng lại vẫn bảo để nó tự do suy nghĩ, để nó sống theo cách của nó, đừng gặp đừng nghĩ đến nó nữa, mình bảo ko làm thế đc, chẳng có j mà 2 đứa phải thế, nó lại bảo mình o ép nó. đéo hiểu nổi và ko biết phải làm j nữa, chán đời vl ra

Số bài viết
    3,560

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của son0_0 Bài viết
    mình vỡ nợ 2 lần, mỗi lần đều gần tỷ, nhưng chưa phải về nhà xin tiền trả, nhà cung coi là khá giả, ông bà cũng đang mua cho cái chung cư ở hà nội rồi, năm sau lấy vợ chắc cũng sắm cho con oto tàm tạm mà đi nên mình cũng chả phải lo j mấy nên mới có bao nhiêu lo cho nó để nó ổn định sau mình lông bông có đứa đàng hoàng dạy con, giờ làm đc bao nhiêu cho nó hết, sắm ko thiếu j cho nó, từ xe máy, điện thoại, laptop, dây, nhẫn, lắc, quần áo- nói chung là đéo thiếu 1 cái j dù là nhỏ nhất luôn
    Tại đoạn này chăng
    Hỏi thật giờ son0_0 còn lông bông ko vậy?

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    177

Giờ lông bông chả phải, chỉ tội ko làm nhà nước thôi, làm ngoài chạy lang thang mà, trước nay vẫn vậy chứ có j thay đổi đâu

Số bài viết
    177

Bảo ko nghĩ ko đc, chứ thực ra cũng ko muốn nghĩ nữa, muốn kệ nhưng yêu nhau gần 5 năm rồi, 2 họ biết hết, ai cũng nghĩ sắp cưới, ra bỏ nghĩ mang tiếng quá nên tiếc, ko thì mình cũng chả sao, mới gần 30, trẻ chán

Số bài viết
    3,560

Oh có đến 30 thì cũng vẫn còn trẻ mà, đàn ông thì sợ j chuyện quá tuổi đâu :okay:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561

Có sao đâu, thì chuyện to lớn nên phải cân nhắc thôi . Lúc nào bác cũng ở bên chăm sóc em nó thế rồi nó cảm thấy hơi ràng buộc nên muốn tự lập trước khi bắt đầu cuộc sống hôn nhân, bác đừng o ép quá miễn ko hư hỏng là đc :okay:

Số bài viết
    177

có đc ở bên đâu mà chăm sóc, muốn lắm chứ, 3-4thang nay rồi toàn chối mình. nói chung là giờ cũng chịu

Số bài viết
    177

đang thử ko quan tâm khoảng 1 tuần là biết lòng nhau ngay mag, giờ đành phải vậy thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới