Trích dẫn Trích dẫn bài viết của son0_0 Bài viết
Tôi thề là tôi nói thật: trước mình yêu nó, sau có con bạn nó kết mình-thế là mình cặp 2con, sau vỡ lở nó cũng vẫn quan tâm, giữ mình lại- mình chọn nó. nó học ra trường đi làm lương 3 cọc 3 đồng, nhà nó đéo chạy đc việc, mình vỡ nợ nó cũng vẫn theo mình, chia từng xu 1. sau mình hòm hòm nợ, xđ lấy nó, thu nhặt đc 3l mang đi lo việc cho nó( lúc đấy vẫn nợ 2l lãi 2k/triệu). nhà mình cũng ko thích mình làm thế nhưng mình vẫn bảo nhà lo cho. vừa tháng 10 này vào biên chế nó quay sang bảo mình là trước nó sống theo ý mình, giờ nó ko sống thế nữa, nói thì bảo vẫn yêu mình, muốn lấy mình nhưng bảo tạm thời ko gặp nhau, anh ko chịu đc thì cứ đi yêu người khác, sau thấy còn yêu em quay lại cũng đc, mà mình đéo hiểu mình làm j nữa- lo cho đủ thứ, đéo thiếu j, mình cũng ko gái gú chơi bời hay lỗi j với nó. dcm nghĩ cay vl ra- nhục như con chó
p/s: còn vài chuyện bức xúc nữa mà mình vì nó mình làm ko kể ra, chỉ kể cái này thôi, đcm anh em thông cảm chửi tý
sao kì cục vậy, lúc chưa có gì thì còn với nhau, sao vô biên chế lại ra nông nổi này :pf: