Share game FM24 (PC)
Trang thứ 102 trong tổng số 127 trang Trang đầuTrang đầu ... 25292100101102103104112 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1,011 tói 1,020 trong tổng số 1269
    Số bài viết
    640

Từ: [Tư Vấn] Mua bán cầu thủ và staff

Mấy bác tư vấn cho em CD(cover) và AP(S) trẻ rẻ và khoẻ cái cỡ < 20m thôi

Số bài viết
    2,773

CD: Sule, Musacchio, Ibanez...
    AP: Ward, Kovacic

Số bài viết
    226

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    CD: Sule, Musacchio, Ibanez...
    AP: Ward, Kovacic
    Sule đá cover với cái agi cùi thế thì cover bằng niềm tin hả Thánh? kỹ thuật tồi lại còn chuyền ngờ u nữa

Mà đang tiện thì hỏi bác nào dùng Sule nhiều cho em cách set, set kiểu gì cũng thỉnh thoảng nó lại kéo tiền đạo đội bạn lăn quay trong vòng cấm em giật cả tờ lờ mình!

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rooney2112 Bài viết
    Sule đá cover với cái agi cùi thế thì cover bằng niềm tin hả Thánh? kỹ thuật tồi lại còn chuyền ngờ u nữa

Mà đang tiện thì hỏi bác nào dùng Sule nhiều cho em cách set, set kiểu gì cũng thỉnh thoảng nó lại kéo tiền đạo đội bạn lăn quay trong vòng cấm em giật cả tờ lờ mình!
    Bác dùng chưa, nếu chưa dùng thì xem đây tham khảo nhé (trung vệ chuyền 12 mà bảo chuyền ngu thì bó tay)

http://fm-vn.com/diendan/showthread....4%90%E1%BB%A9c

Số bài viết
    226

Bác dùng chưa, nếu chưa dùng thì xem đây tham khảo nhé (trung vệ chuyền 12 mà bảo chuyền ngu thì bó tay)

http://fm-vn.com/diendan/showthread....4%90%E1%BB%A9c
    Bác focus vào CD Cover à? Vì bản mình Cre nó thọt nặng (9!), Pass 11 thì đá Cover ngang với giết nhau (hàng tiền vệ đẩy lên cao để tranh chấp và cướp bóng từ 1/3 sân của đối thủ rồi!)

Số bài viết
    576

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baobenz Bài viết
    Mấy bác tư vấn cho em CD(cover) và AP(S) trẻ rẻ và khoẻ cái cỡ < 20m thôi
    DC bạn dùng thử Dragovic đi rẻ mà chất lừ AP Correa nhé )

Số bài viết
    3,560

Bác focus vào CD Cover à? Vì bản mình Cre nó thọt nặng (9!), Pass 11 thì đá Cover ngang với giết nhau (hàng tiền vệ đẩy lên cao để tranh chấp và cướp bóng từ 1/3 sân của đối thủ rồi!)
    Ball playing defender mới cần pass, creativity chứ nhỉ. Cover chỉ là duty thôi mà
    Passing cao thì đơn giản là chuyền dài chính xác hơn thôi, nếu cắt bóng rồi chuyền cho hậu vệ cánh, trung vệ bên cạnh hoặc thủ môn thì cần gì chỉ số này phải cao

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    2,773

Dự bác đang xài 14.2 nên em này còn đang thọt, 14.3 thì em nó thành 1 trong những trung vệ khủng nhé

Số bài viết
    226

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Ball playing defender mới cần pass, creativity chứ nhỉ. Cover chỉ là duty thôi mà
    Passing cao thì đơn giản là chuyền dài chính xác hơn thôi, nếu cắt bóng rồi chuyền cho hậu vệ cánh, trung vệ bên cạnh hoặc thủ môn thì cần gì chỉ số này phải cao
    Mình xếp đá DC defend để khỏa lấp cái agi cùi của nó, mà cánh phải Peruzzi thỉnh thoảng lại lao lên (Piatti đá IF dạt vào trong vòng cấm rồi!) thế là mỗi lần mất bóng thằng Sule này lại ăn hành, không bị tiền vệ cánh/tiền đạo của nó vượt qua thì cũng xoạc nhầm chân nó dính pen, mà không hiểu cu cậu lên positioning 15 rồi mà nhiều quả chọn chỗ fail éo tả nổi, cao 1m94 như cái sào mà nhiều khi để thằng ôn cao 1m76 nó bật lên đánh đầu hạ thủ môn như bỡn!

Số bài viết
    226

Dự bác đang xài 14.2 nên em này còn đang thọt, 14.3 thì em nó thành 1 trong những trung vệ khủng nhé
    14.3 đấy bác, PA 163, các chỉ số đều tăm tắp phải mỗi cái cứ vào sân là phải gây họa một phát mới chịu được. Đội mình có 2 ông một là Rami hai là ông này cứ lo ngay ngáy, bảo sao Bartra nhiều lần thối phổi khi mới sang phút 70 vì còn lo lấp chỗ trống cho hai thánh thủ đã như kẹc lại còn thích lao lên phía trước!!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới