Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu ... 56789 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 61 tói 70 trong tổng số 163
    Số bài viết
    3,734

Từ: Thảo luận chung về Tactics trong FM2014

http://www.neoseeker.com/forums/6353...ep-guide-fm14/

1 bài viết rất hữu ích ai dịch rồi cho vào thư viện nè :fa:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    99

Ko biết bạn B52 khi nào mới viết 1 bài giới thiệt chi tiết về tactics giống như bản fm 13 đây nhĩ, đang trông và ngóng lắm đây, mong là ra sớm cho anh em chơi cho dễ.

Số bài viết
    339

Ai biết làm thế nào để set cho GK chỉ chuyền ngắn cho hậu vệ không. Bản FM13 set vẫn ok. H Thử đủ kiểu "Defender collect" và "Distribute to specific.." vẫn ko ăn thua. Hàng hậu vệ đứng cao nên thủ môn toàn phải đá bổng lên xong mất bóng

Số bài viết
    50

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bboyallright Bài viết
    Ai biết làm thế nào để set cho GK chỉ chuyền ngắn cho hậu vệ không. Bản FM13 set vẫn ok. H Thử đủ kiểu "Defender collect" và "Distribute to specific.." vẫn ko ăn thua. Hàng hậu vệ đứng cao nên thủ môn toàn phải đá bổng lên xong mất bóng
    để distribute to Defenders với pass it shorter xem, mình để thế thủ môn chỉ chuyền cho hậu vệ thôi

Số bài viết
    5

Năm nay cảm giác tactics tù vãi. Chỉnh được mỗi cái formation + player ins thì làm đc gì nhỉ Tự nhiên mất cái hay + hại não của chỉnh tac

Số bài viết
    30

Cho mình hỏi là Set kiểu gì để team mình chọc ke nhiều? Mình thấy máy nó chọc khe ầm ầm, mà team mình set lên set xuống, chả chịu chọc khe gì mấy. Ai giúp mình với.

Số bài viết
    61

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của talentstar Bài viết
    [KHẨN CẤP]
    Đã thi đấu gần hết nửa mùa giải nhưng Arsenal của em vẫn đang chật vật ở vị trí thứ 7, 8 và đang ngày càng bị top 4 bỏ xa. Nếu tình hình ko được cải thiện dễ em bị sacked mất.
    EM cần xin 1 FULL TACTICS ARSENAL (bao gồm Instructions chung cho toàn Team và Instructions riêng cho từng Individual).::
    GK: Szczesny
    Defender: Sagna - Gibbs - Monreal - Mertesacker - Vermaelen - Koscielny
    Midfielder: Lars Bender - Javi Garcia - Arteta - Ramsey - Wilshere - Ozil - Cazorla - Wacott
    Striker: Giroud - Podolski - Bendtner....
    Em cầm Ars mua thêm Lewadonski... vô địch Premeir; vào chung kết C1 . Em đá lệch 1 cánh, dùng Podolski thì thôi wacott và ngược lại.

Số bài viết
    5,684

Cho FB bám biên kiểu gì nhỉ, mình set stay wider rồi mà cứ địch tấn công biên là 4 thằng hậu vệ co cụm lại trung tâm, để cho nó thoải mái thích tạt sao thì tạt :daudau:

Số bài viết
    30

Thực sự là nhiều lúc ức chế vcd, hậu vệ của máy thì kèm người chặt vãi, xoạc như ma làm mà ko bị lỗi, ko dính thẻ. Hậu vệ của mình thì nó bon vs chọc khe qua dễ như mấy thằng hậu vệ VN vậy. Đã vậy áp đảo cả trận, mà ko hiểu sao lại thua. Mà akay nhất là hiệp 1 dẫn 2,3-0, nhưng sang hiệp 2 thua ngược, đéo hiểu vì sao?

Số bài viết
    30

Có bác nào giải thích hộ mình, tại sao đội hình, chiến thuật y như vậy, mà thắng Man C 4-1, rồi thua fulham 3-1 ko? DDufuuuuuuu.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới