Share game FM24 (PC)
Trang thứ 51 trong tổng số 101 trang Trang đầuTrang đầu ... 41495051525361 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 501 tói 510 trong tổng số 1010
    Số bài viết
    584

Từ: Hỏi Xoáy - Đáp Xoay - ๖ۣۜFM14

chắc bị bắt cóc rồi chứ sao

Neymar Jr

Số bài viết
    81

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kebanlen Bài viết
    mình bị trường hơp cầu thủ gọi lên tuyển nhưng mãi không trở lại đội trong hình ghi là tháng 6 mà đến tận tháng 8 vẫn chưa về, giờ phải xử lí như thế nào nhỉ :okay:
    Thằng này nó viện lý do trốn về clb để đi chơi đây mà.
    Cứ trừ 2 tuần, chửi, đưa xuống đội 2, cho vào transfer list là nó về ayha:

Số bài viết
    380

ổn rồi sau 3 tháng bị Xoa Chim Lâu giữ lại làm nô lệ thông ass rốt cuộc cũng được trả về :okay:

Số bài viết
    31

em dự định mua bản fm 14 trên steam để chơi online mà không biết nó sẽ như thế nào, tiếp tục đấu với người hay với máy?
    hay là cơ cấu chơi online giữa người với người thế nào

có bác nào giải thích hộ em với được không :pf:

Số bài viết
    387

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của soulcrys Bài viết
    Mọi người biết lỗi này sửa thế nào ko?
    Tự nhiên mất sạch mấy cái Award cá nhân, team vô địch các loại luôn
    Cái lỗi này mình chơi Southampton đến đầu mùa 4 cũng bị, nhìn nản éo tả, nghỉ luôn

]

Số bài viết
    584

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của freakmeout Bài viết
    em dự định mua bản fm 14 trên steam để chơi online mà không biết nó sẽ như thế nào, tiếp tục đấu với người hay với máy?
    hay là cơ cấu chơi online giữa người với người thế nào

có bác nào giải thích hộ em với được không :pf:
    chơi online thì phải có hội có gane bản quyền cùng choi new game rồi cả nhóm cùng join game đó thôi còn chơi với máy thì vẫn như bt

Neymar Jr

Số bài viết
    31

em down face trên mạng rồi cho vào folder face cho một số thằng trẻ triển vọng của em mà sao clear cache và reload skin rồi mà vẫn k thấy nó có face nhỉ ?

mấy thằng trẻ này là thật chứ k phải FM tạo nhé các bác

Số bài viết
    147

Vấn đề trainning ở trong bản Fm14.3 là ntn. 1 cầu thủ trẻ muốn lên chỉ số đẹp cần 1 thằng tut ngon và có cần đưa ra phương án tập luyện như fm 12 ko ? Hay là để thằng HLV nó dạy lên thế nào đc thì lên ???

Lần sửa bài viết gần nhất bởi sunliang : 03-03-2014 vào lúc 04:27 AM

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TLDarkAngel Bài viết
    Vấn đề trainning ở trong bản Fm14.3 là ntn. 1 cầu thủ trẻ muốn lên chỉ số đẹp cần 1 thằng tut ngon và có cần đưa ra phương án tập luyện như fm 12 ko ? Hay là để thằng HLV nó dạy lên thế nào đc thì lên ???
    thì cũng giống FM 12, 13 thôi

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    147

Mình cầm thử Chelsea. Vừa newgame 14.3 có 1 số câu hỏi nhờ các bạn giải đáp giúp
    1. Đang có ý định bán : Mikel, Hiraio,Torres,BA,Etoo, Luiz. (Bán 1 trong những thằng này giá cao nhất là bn, nếu có cho mình cụ thể từng thằng 1 nhé và bán torres, luiz đi có bị nhiều thằng khác nó unhappy ko)
    2. Mình vừa down cái Huge database về trong mục FM 2014 download > Vào load đc Huge mà vào trong Search 1 số Coach, Phys, Assit lại ko thể ra đc. Vậy là sao
    3. Mình định sa thải thằng cận thần của Abram là Michael Emenalo và mua về giám đốc điều hành Ac Milan Galliani. Vậy trong 2 đứa này thì ai ngon hơn ai (Chuyển nhượng, kiếm hợp đồng, ký kết cầu thủ,HLV...)
    4. Về staff (Có cần nhất thiết phải có những staff nào. Ví dụ mình sacked hết mấy thằng coach U21 Coach,Fitness,Goalkepper đó đi rồi thì bọn U21 và U18 đc HLV bởi ai) và HLV U21 và 18 có thể HL đội 1 đc ko và ngược lại
    5. Về train hiệu quả nhất là cầu thủ từ bao nhiêu tuổi và thời gian trong 1 mùa ntn thì light , avenrage, heavy (cầu thủ trên 3x thì luyện gì để giữ đc phong độ hoặc có xuống thì xuống ít), một mùa nên mua về và train bao nhiêu cầu thủ trẻ là hợp lý nhất. Train cầu thủ trẻ nên train vị trí xong thấy yếu ở chỗ nào thì focus thêm vào đúng ko ? (Train cầu thủ có cần lựa chọn HLV cho nó ko ví dụ train composure thì cần HLV luyện về mục gì Attack, Shoot..)
    6. Đầu mua giải nên luyện gì là hơp lý cho cả đội (xin thời gian biểu hợp lý để vừa train đc tactics, luyện defense,atacking set pieces.. hiệu quả nhất)
    7. Khi mình muốn bán 1 cầu thủ thì Offer to the club (Rival club, Foreign club, Domestic club) hay Add to Unwanted list (sell value, sell of half value, sell at any price, sell of realese)

Mình mới tạm nghĩ đc 1 vài thắc mắc câu ở trên. Cảm ơn các bạn đã đọc và tl dùm mình

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới