Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
Bạn có vẻ chưa hiểu ra vấn đề thì phải, bạn đá tac 4-5-1 thì phải đá kỷ luật phòng ngự phản công bóng dài mới dc chứ đằng này lại set đá ngẫu hứng sáng kiểm soát thế trận mà nếu vậy 2 IF phải có tốc độ tốt tí để dẫn bóng phản công đằng này thằng cu tí nhỏ tốc độ cùi bắp mà đá cánh gì thằng sờ tu rít thì cá nhân toàn cầm bóng đột phá rồi bắn chim là phải rồi, với lại cầu thủ của bạn có khủng đâu mà đòi cầm bóng ép sân. Đá tac có DM thì nên có 1 thằng AM để nó nhận bóng từ DM rồi chuyền cho tiền đạo dứt điểm chứ (không thì phí công của DM), tốt nhất là thử chuyển qua 4-2-3-1 theo ý kiến của sún nì lang thử xem. Hàng phòng ngự của bạn có thằng Cơ teo là chuyên gia phạm sai lầm đó (mình đá với liverpool toàn thấy vậy).
Nếu muốn đá chắn chân để có suất C1 thì bạn nên thử tac này của pro Wilshere :
http://fm-vn.com/diendan/showthread....073#post387073
Mình thấy cũng khá phù hợp với cầu thủ của bạn. Cứ áp tac trên vào là ổn, còn muốn đá theo ý bạn thì đợi mùa 2 mua vài thằng sao về mới dc chứ mùa này mấy thằng của bạn tuổi gì mà đòi cầm bóng ép sân với tứ đại gia bạn kể ở trên.
Bạn có chơi thử thằng Will Hughes chưa mua về đá dc ngay nhé hổng non nhưng bạn nghĩ đâu (tham khảo link của Sún nì lang về em nó kìa), mà bạn cầm Liverpool nên rất dể xúc em ấy đấy.
Chúc bạn có suất C1 theo ý nguyện.
Thanks bác trước, tac của Wi sơ mình cầm ròi, cầm bóng ít quá tại đá phong ngu phan cong, nhưng mình thích lối đá cầm banh hơn, nói chung là tiki taka ấy nhưng mà có le là hang tien ve bắp quá chưa đá dc, day minh se thu chuyen wa 4231 đá xem sao, nhung 4231 dậy set 2 cánh sao nhỉ de han chế bắn trym phát? roi lấy lai bóng của tui no 1 cach nhanh nhat ấy