Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 33
    Số bài viết
    2,773

Từ: Cần lập team xây dựng một website cung cấp tin tức, phân tích bóng đá chuyên nghiệp

Theo mình thấy bác chủ thớt nên tổ chức 1 cuộc off line gặp gỡ các cộng tác có nhu cầu lên kết, chứ mình thấy theo ý tưởng của bác thì tốt rồi (ai cũng hứng thú tham gia nhưng nếu cứ trao đổi kiểu này chắc chẳng đi tới đâu) mà cũng chưa rõ ràng là ai phụ trách công việc gì. Cứ làm 1 cuộc gặp mặt thì sẽ rõ ràng hơn (khi ấy ai nhiệt tình tham gia sẽ biết rõ, chứ thế này thì không biết bao giờ mới bắt đầu dc).

Số bài viết
    102

Từ: Cần lập team xây dựng một website cung cấp tin tức, phân tích bóng đá chuyên nghiệp

Bác mualarung có thể tham gia với vai trò là 1 thành viên của team đc ko? Cộng tác thì lúc nào website cũng cần rùi

Tuanhyundai: Khi nào tuyển đủ số lượng thì mình sẽ bàn bạc cụ thể với từng người qua facebook. Cái này mình cũng có nói rùi mà

Số bài viết
    308

Bác chủ nói vậy thì tốt quá, mình cũng đang rảnh không có gì làm mà được làm đúng sở thích của mình thì thật tuyệt.

Nếu có ai đó hỏi tôi : bạn hâm mộ đội bóng nào.
    tôi sẽ trả lời ngay rằng Liverpool xa tít chân trời ngay tại con tim

Số bài viết
    359

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ngovanminh2507 Bài viết
    Bác DNV và Dukz đăng ký giải nào vậy? Mình cần 4 người chuyên trách 4 giải Anh, Ý, Tây Ban Nha và Đức. Trình độ anh ngữ tốt thì càng tuyệt vời hơn . Đợi team đủ 4 người nữa thì chúng ta sẽ bàn bạc cụ thể nhé
    mình chỉ ủng hộ thôi chứ ko có thời gian làm đâu , chúc bác thành công

Số bài viết
    102

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mualarung8x Bài viết
    Bác chủ nói vậy thì tốt quá, mình cũng đang rảnh không có gì làm mà được làm đúng sở thích của mình thì thật tuyệt.
    Bác add fb mình ở trên nhé

Số bài viết
    2,773

Mình xem bóng đá cũng lâu rồi, thời 95-96 khá rành Leeds, MU, Newcastle thế có cộng tác dc với bác k?

Số bài viết
    102

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết
    Mình xem bóng đá cũng lâu rồi, thời 95-96 khá rành Leeds, MU, Newcastle thế có cộng tác dc với bác k?
    Add fb mình đi bác ơi

Số bài viết
    102

Tối nay là hạn cuối đăng ký nhé mọi người. Hẹn những ai đã đăng ký 13h ngày mai sẽ có 1 buổi họp bàn cụ thể qua facebook

Số bài viết
    50

Mình muốn tham gia, xem bóng đá cũng lâu và hiểu biết tương đối về mặt chiến thuật nhưng mình chỉ muốn làm giải Anh thôi vì mình chỉ thích mỗi giải này và am hiểu tường tận nhất cơ mà hết slot rồi, tiếc quá .

Số bài viết
    6

Xem và đam mê bóng đá cũng lâu rồi, hiểu biết chiến thuật cũng khá nhưng đọc những bài báo về chiến thuật thì thấy không dễ viết chút nào. Mình muốn thử sức xin chân cộng tác viên xem sao

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới