Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Đội hình nào sẽ được bơm mạnh nhất khi newgame FM2014

Người đã bình chọn
101. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Arsenal

13 12.87%
  • Barcelona

5 4.95%
  • Bayern Munich

20 19.80%
  • Chelsea

14 13.86%
  • Dortmund

3 2.97%
  • ManU

13 12.87%
  • ManC

5 4.95%
  • PSG

3 2.97%
  • Real Madrid

20 19.80%
  • Đội khác ( nêu rõ trong bài )

5 4.95%
Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 55
    Số bài viết
    5

Từ: Dự đoán đội bóng mạnh nhất FM 2014

chuẩn là real rồi :loemat: dự pa bale năm nay cỡ 18x

Số bài viết
    460

Swansea manh nhat

Số bài viết
    35

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gackiem7391 Bài viết
    tên clb type còn đéo nên hồn mà bày đặt lên mặt dạy đời
    trong game cái tầm real, barca vẫn sảy chân như bình thường, man xì tin mùa đầu đá tầm chục save thì có 1,2 save là vô địch EPL, còn C1 thì mất tăm hơi, thế là "mạnh nhất" à nhóc ???
    nghĩ kĩ trước khi phát biểu
    Nói thật tôi không muốn cãi nhau với 1 đứa " trẻ trâu ". Tôi cũng chả đủ trình độ để dạy đời ai cả , tôi chỉ nói ý kiến cá nhân của mình thôi . Còn nếu bức xúc đến nỗi văng "đéo" với 1 người lạ thì có lẽ bạn nên xem lại thái độ của mình . Có vẻ bạn mất bình tĩnh quá rồi đấy ? .
    Còn về vấn đề Real và Barca thì tôi cũng nhắc lại 1 chút . Bạn thông minh để biết được đội nào chắc chắn sẽ vô địch k ? Man city còn có cơ sở vô địch thế (Monaco của bạn) có bao nhiêu % vô địch thế . Có thể bạn rep cho nó vui , còn tôi rep theo cá nhân và kinh nghiệm , nên bạn đừng mang ý kiến "Rep cho vui" để áp đặt vào người khác . Ok ?
    Còn vấn đề nữa là tôi tuy tôi không nhiều tuổi nhưng chắc chắn tôi ko thuộc thế hệ 9x cùng bạn nên khi gọi người khác là nhóc thì hãy suy nghĩ thật kỹ kẻo lại bị người khác coi thường . Ok .

Số bài viết
    35

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    bạn có vẻ ngu, được bơm lực nhiều tức là mạnh lên nhé

cái mặt cười đó là bạn cười chủ thớt hay cười cái mặt ngu của bạn vậy?
    Mình ngu hay bạn ngu ? Nếu trong FM 2014 1 đội bóng hạng 2 được Bơm 500m thì bạn nghĩ đội bóng đó là mạnh nhất ?

Chắc chắn điệu cười của mình không phải để cười B52 mà là để cười những người có suy nghĩ như bạn đẫy ^^

Số bài viết
    2,470

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenphit Bài viết
    Mình ngu hay bạn ngu ? Nếu trong FM 2014 1 đội bóng hạng 2 được Bơm 500m thì bạn nghĩ đội bóng đó là mạnh nhất ?

Chắc chắn điệu cười của mình không phải để cười B52 mà là để cười những người có suy nghĩ như bạn đẫy ^^
    Thằng này nói ngu vcl, đéo hiểu ý thì thôi, ở đây chỉ có mày ko hiểu ý chủ thớt thôi. Còn thớt nó lập thì nó thích hỏi thế nào rõ là quyền của nó. Mày vào đéo hiểu thì biến, đừng sủa. Tao ko thích đánh chó, đi chỗ khác chơi đi.

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    832

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    Thằng này nói ngu vcl, đéo hiểu ý thì thôi, ở đây chỉ có mày ko hiểu ý chủ thớt thôi. Còn thớt nó lập thì nó thích hỏi thế nào rõ là quyền của nó. Mày vào đéo hiểu thì biến, đừng sủa. Tao ko thích đánh chó, đi chỗ khác chơi đi.
    ủng hộ bom hết mình. thằng này nó bị hoang tưởng rồi

Số bài viết
    6,237

đúng như dự đoán, chuyện hay đã xảy ra :okay: mà tranh cãi chuyện câu chữ vớ vẩn làm j :yoyo:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenphit Bài viết

Bạn ơi Bạn ngu quá, mình đang nói bơm lực mà

Dự đoán đội bóng khủng nhất Football Manager 2014. Như vậy là chỉ còn khoảng 2-3 tháng nữa chúng ta sẽ có game FM phiên bản 2014. Với tình hình thị trường chuyển nhượng loạn cào cào như hiện nay, ngoài đời thực đã có nhiều đội bóng thay đổi từ trung bình sang mạnh. Nhưng FM là game và chúng ta hãy dự đoán xem đội bóng nào được bơm lực nhiều nhất .
    Đọc cho kỹ đi, ở bài viết của mình cũng đã in đậm rồi mà không hiểu sao bạn ko thấy nhỉ Chắc sơ suất

Năm sau bạn mở editor chỉnh 500M cho đội của bạn, rồi thử 500 thằng giá 1M, chỉ số cùi bắp về xem đội bóng có mạnh ko nhé

Mình biết những điều thầy cô dạy bạn ở trường vẫn chưa khai sáng đc cái đầu của bạn :okay: Thông cảm lắm :fa:

Để mình giải thích cho nhé:

- Chỉ số Torres các mùa trước phải nói là toẹt vời nhưng giờ đã bị giảm, tức là giảm lực ấy
    - Chơi FM chắc bạn cũng biết Reus chứ gì, nếu không biết thì có gì hỏi mình, mình chỉ cho. Chỉ số Reus các bản trước chả có gì nổi bật, nhưng bản nãy đc tăng goi là bơm lực.

Còn đội bóng đc bơm lực thì điển hình nhất là Dortmund, hàng ngon năm nay rất nhiều

Đấy, như Dortmund bỏ ra ko bao nhiêu nhưng đc bơm lực rất nhiều, ko hẳn là bắt buộc phải xài tới cái 500M của bạn :okay:

Hic, nói vậy chả biết bạn hiểu ko nữa, mình thì hồi lớp 6 có mấy đứa học ngu hay hỏi bài (đợt đó mình là lớp phó học tập) nên mình chửi nó ăn gì mà học ngu thế, cuối cùng bị cách chức :daudau: Mình ko có khiếu giải thích với người ngu lắm nên ko hiểu gì có thể hỏi :okay:

Đấy, cứ viết thế thôi Tại buồn cười quá nên viết nhiều

Số bài viết
    695

^ Đúng là bài viết của người khôn nó mang 1 tầm vóc khác

Số bài viết
    392

mấy ông trong này thấy người ta sai hay có trò xỉa xỏi, chửi thẳng ngu nghiếc chó chiếc,...
    uh thì người ta sai thật nhưng dùng từ ngữ kiểu thế ai chả cáu lên war

btw vote bayern với cặp trung tâm và cánh khủng, đã thế hết mùa lại có con Lê văn về :woa: Bên Real tuyến giữa thêm được mấy thằng thì tòan hàng wonderkid, ông Benzema đá thậm thọt kiểu này nguy hiểm lắm.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới