Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    9

Icon5 Hỏi về huấn luyện viên ai biết chỉ mình với?

- bác nào hiểu về huấn luyện viên cho em hỏi là: có cách nào để tăng số HLV (coach. bác sĩ ... ) trong câu lạc bộ lên không ạ? vì em chơi mấy câu lạc bộ nhỏ nó chỉ cho giới hạn rất ít huấn luyện viên. Như em chơi CLB anzhi nó chỉ cho có 4 coach. 4 HLV thể lực....
    - có bác nào biết cách để CLB ký thêm được ko thì chỉ em cách với. e cảm ơn

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6,237

Từ: Hỏi về huấn luyện viên ai biết chỉ mình với?

vào nói chuyện với ban lãnh đạo rồi xin cho phép thêm (Bấm vào tên đội có menu xổ xuống chọn phần Ban lãnh đạo, rồi chọn nói chuyện với BLĐ, rồi chọn phần staff) :fa: mà tùy vào tình hình tài chính cũng như tầm vóc CLB mà BLĐ cho phép số staff nhé :okay:

Số bài viết
    176

Tưởng 4rum này nhiều người biết " tuyệt chiêu " này chứ nhỉ . Mình chỉ cho bạn nha , bạn click chuột vào tên mấy thằng coach của bạn , ở bên trái là những khả năng của thằng coach đó , có thằng có khả năng làm fitness coach , có thằng có khả năng làm GK coach , và đến 90 % những thằng coach này có khả năng làm Assisstant Manager nữa ( những khả năng này nếu thằng coach đó làm tốt nó sẽ có màu xanh đậm ) , những thằng nào có khả năng làm Assisstant thì bạn hãy kí hợp đồng mới với nó , chuyển nó thành Assisstant , kí hết những thằng đó xong bạn có thể sign những coach khác về , xong xuôi toàn bộ thì bạn lại kí hợp đồng mới với mấy thằng Assistant , chuyển nó lại thành vai trò Coach . Nhớ là thằng Assistant nào đầu tiên thì phải để lại , đừng có chuyển nó thành Coach đấy nha . Good luck

Số bài viết
    5,684

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sir_peter_Blood Bài viết
    Tưởng 4rum này nhiều người biết " tuyệt chiêu " này chứ nhỉ . Mình chỉ cho bạn nha , bạn click chuột vào tên mấy thằng coach của bạn , ở bên trái là những khả năng của thằng coach đó , có thằng có khả năng làm fitness coach , có thằng có khả năng làm GK coach , và đến 90 % những thằng coach này có khả năng làm Assisstant Manager nữa ( những khả năng này nếu thằng coach đó làm tốt nó sẽ có màu xanh đậm ) , những thằng nào có khả năng làm Assisstant thì bạn hãy kí hợp đồng mới với nó , chuyển nó thành Assisstant , kí hết những thằng đó xong bạn có thể sign những coach khác về , xong xuôi toàn bộ thì bạn lại kí hợp đồng mới với mấy thằng Assistant , chuyển nó lại thành vai trò Coach . Nhớ là thằng Assistant nào đầu tiên thì phải để lại , đừng có chuyển nó thành Coach đấy nha . Good luck
    Thứ 1 là FM giờ chỉ cho 1 assistant manager thôi, chuyển qua chuyển lại mệt :okay:, thứ 2 là giờ coach cũng đỏng đảnh lắm, chuyển nó lên asssistant manager rồi mà đòi chuyển ngược về làm coach à, nhẹ nhàng gấp đôi lương lên nhé :okay:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Anzhi hết thời rồi chơi làm gì :fa: lại thêm giải Nga hẻo lánh nữa :fa:

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    Anzhi hết thời rồi chơi làm gì :fa: lại thêm giải Nga hẻo lánh nữa :fa:
    hỏi từ tháng 8 cơ mà :fa:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    hỏi từ tháng 8 cơ mà :fa:
    sak vãi cả FM8, vãi cả đào mộ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới