Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    359

Từ: [Tatics]4-3-2-1 Chuyền chuyền chuyền chuyền :D

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    Tactic naỳ là tac tic Tiki-Taka Domination trên forum Passion4FM. Bạn copy tactic của người ta thì cũng nên ghi rõ nguồn, đừng có lên làm như tactic của mình làm ra. Tôi rất ghét loại này.

Link ở đây: http://www.mypassion4footballmanager...n-4-3-2-1.html

Blog này là blog mà tôi có tham gia viết bài nên ông đừng vào đây mà chém là tự làm tac . Topic sẽ đc xóa trong 3 ngày nữa
    à bạn mình nói ko rõ , nên bạn hiểu nhầm , mình bảo là đọc cái tatic nên làm 1 cái cho team , ý nói là "team" ở đây là team fm-vn chứ ko phải mình nói tự làm , còn nguồn vì mình quên chứ ko phải cố tình , sorry, sẽ edit ngay .

còn xài Anderson và cái thằng DR ghẻ kia vì ngày cuối cùng thiago + cesc + dani ăn chấn thương 2 tháng nên phải loan mấy thằng

anderson mướn về 1 season đá avr rate trên 7.2 nên cũng phê , còn thằng DL thì 7.0 thì phải

còn chuyền trên 200 quả thì quá vkll.

Số bài viết
    334

cũng xài tac này cảm giác 2 td của MU vô duyên quá ăn nhờ hàng tv , dùng tac này để áp đảo tụi máy xài hàng tiền vệ đông thủ dâm

Số bài viết
    24

tac này em cũng dùng để đá bà xã rồi , đá 1 mùa trên 90 điểm là chuyện thường , mấy trận pique nó chuyền 80+ em đã thấy kinh rồi đằng này chuyền 200 quả thì

Số bài viết
    359

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Oh ngon đấy bạn, thử áp dụng với các đội có lối đá possession football ở các giải khác (như Swansea ấy) xem nó có tiến bộ vượt bậc ko (so với media prediction chẳng hạn). Nếu có thì là tac tốt còn nếu ko thì sửa đổi dần dần
    vừa new game với swansea theo lời bác :fa: , đá đến tháng 12 rồi hạng 5 , vừa gặp MU xong ăn đc 1 trái mừng hết lớn

mặc dù thua Man City :okay::okay:

lịch đấu kinh khủng , MU xong 2 ngày sau là tottenham huề 1-1 , 2 ngày nữa gặp Chelsea hên sao ăn đc cú đánh đầu quá bá đạo

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Dukz : 16-08-2013 vào lúc 02:52 AM

Số bài viết
    7

mình cung đang quan tâm vấn đề này thank

Số bài viết
    420

Tác này có update chưa ta :cha1:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới