Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    2

Cần game tương tự Top eleven Facebook !?

CHào các bro ! Em là newbie của dòng game manager này. biết đến game qlý qua top eleven. Thấy khá hay nhưng mỗi tội top eleven khó kiếm tokens và tiền quá mà thời gian lại lâu nữa ! Nên em tìm thử game giống nó để chơi. vừa rồi mới down FM12 về chơi nhưng thiếu mất 1 cái khá thú vị là xây dựng các công trình. trong top eleven có xây dựng SVD, lò đào tạo trẻ , y tế, ... nhưng sao trong FM em ko thấy. Pro nào có thể chỉ giúp em trong FM12 có xây dựng ko? Nếu như ko có thật thì tìm zúp em game nào chơi offline mà giống với Top eleven ấy. Em xin cảm ơn nhiều !

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    980

Từ: Cần game tương tự Top eleven Facebook !?

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của superman309 Bài viết
    CHào các bro ! Em là newbie của dòng game manager này. biết đến game qlý qua top eleven. Thấy khá hay nhưng mỗi tội top eleven khó kiếm tokens và tiền quá mà thời gian lại lâu nữa ! Nên em tìm thử game giống nó để chơi. vừa rồi mới down FM12 về chơi nhưng thiếu mất 1 cái khá thú vị là xây dựng các công trình. trong top eleven có xây dựng SVD, lò đào tạo trẻ , y tế, ... nhưng sao trong FM em ko thấy. Pro nào có thể chỉ giúp em trong FM12 có xây dựng ko? Nếu như ko có thật thì tìm zúp em game nào chơi offline mà giống với Top eleven ấy. Em xin cảm ơn nhiều !
    Có chứ bạn thông thường vào thì bạ có thể nâg cấp lò đào tạo trẻ mà r nếu sân lâu quá thì bạn cũng có thể xây mới dc đấy thôi.

Số bài viết
    506

Xây dựng thì bạn vào nới chuyện với Board, xin nó xây cái này cái kia (nếu bạn có tiền). FM là một game mô phỏng lại công việc HLV ngoài đời thực, chứ không phải là xây dựng, mua bán những gì mình thích theo xu hướng ảo như game trên FB bạn nhé

Số bài viết
    584

FM là game bạn làm huấn luyện viên, nên mấy cái linh tinh đó sẽ do BLĐ lo y như ngoài đời ý thế mạnh của game này là hệ cơ sở dữ liệu cầu thủ rộng lớn + cách mô phỏng rất sát đời thực, vậy nên bạn tìm hiểu game lâu sẽ rất có hứng thứ

còn đây là game có lẽ giống với cách bạn mô tả, nhưng yêu cầu cấu hình tốt nhé :fa:

http://fm-vn.com/diendan/showthread....ds-of-Football

Neymar Jr

Số bài viết
    3,560

Hình như USM 98-99 cũng có mấy cái như bạn này mô tả đấy

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    2

Hi ! 4rum mình nhiệt tình quá ! Thanks các pro nhìu. Em biết FM chuyên về QL, em rất thích QL của FM, cơ mà vẫn thấy thích cái xây dựng nữa. Nếu có kết hợp vào FM thì vui. Vẫn cần pro nào tìm zúp game giống top eleven. Thanks ! ( cái nút thanks chưa có ^^ )

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới