Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Chọn đi

Người đã bình chọn
343. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Brazil

60 17.49%
  • Germany(Đức)

29 8.45%
  • Anh

87 25.36%
  • Bồ Đào Nha

5 1.46%
  • Tây Ban Nha

43 12.54%
  • Pháp

16 4.66%
  • Y'

44 12.83%
  • Argentina

33 9.62%
  • Đội khác

26 7.58%
Trang thứ 1 trong tổng số 16 trang 12311 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 155
    Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055

Tuyển quốc gia , nước nào bạn thích

Lập cái topic này để bình chọn cho các đội tuyển quốc gia (VN ko cho vào vì chắc các bạn đều thích)

Tui lập xong rùi chọn lun
    1 Vote cho Germany , đội tuyển quốc gia tui yêu thích từ bé (còn trước cả tuyển VN)

Chủ đề tương tự:
    -->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    0
    Ui! Mymylove ơi, anh giống em quá rồi đấyictory:

Thật ra em cũng mới biết tới mùi bóng đá thôi. Trước đây em chẳng biết gì về bóng đá cả. Nhưng khi em hiểu được tại sao bóng đá là môn thể thao vua thì em đã ấn tượng với đội Đức, cực kì lun. Không tin anh cứ hỏi Huy ma xem.

Em thik tuyển Đức điên cuồng lun, tên cầu thủ nào cũng nhớ. Nhưng tiếc là ở lớp em chả ai thik Đức cả. Và đó cũng là lí do vì sao em thik Schweiny, còn anh, anh thik ai nào:?????:

Lần đầu tiên em đã khóc vì Đức thua Í, khóc sướt mướt lun. Bây giờ thì em đã hiểu tại sao bọn con trai lại yêu thik bóng đá đến thế. Điều mà trước đây cố cũng ko hỉu nổi.

Thank you for voting for Ger. I love Germany, I love Schweiny.:loveangel:

Số bài viết
    313
    1 phiếu cho tuyển Anh nhé ........
    Mình chơi nhiều giải Anh , xem nhiều giải Anh
    Biết rõ nhất giải Anh => thích nhất

Số bài viết
    58
    I love France ... and their way to win a match ... it's convincing.

I hate Brazil, England, Portugal .... those falking shole....

Số bài viết
    142
    Em thích 2 đội tuyển : Argentina và Anh, nhưng thích argen hơn nên đành bỏ Anh, tin rằng ko thiếu người bình chọn anh thay em . Sau đây là 1 số nhận định của em về 2 đội bóng này (đây là ý nghĩ của cá nhân em, ai thấy bất bình hay ko hài lòng thì cho ý kiến ^^ )

- Argentina – điệu tango mê đắm: là 1 trong 2 cây đa cây đề của bóng đá Nam Mỹ; không ngẫu hứng như brazil, các cầu thủ argen thi đấu với những toan tính khá cụ thể và 1 sự chắc chắn ở mức độ cao. Với phương châm riêng “ 1 tình huống tấn công muốn thành công phải có trên 7 đường chuyền”, các cầu thủ argen có khả năng phối hợp nhỏ, chạy chỗ, bắt tốc độ... ở 1 sự chính xác đến kinh người dù các cầu thủ ko mấy khi chơi bên cạnh nhau. Quan sát argen thi đấu những năm gần đây có thể thấy họ tấn công với 1 sơ đồ quen thuộc : 1 tiền đạo mũi nhọn có khả năng càn lướt, không chiến, dứt điểm tốt nhưng khi cần thiết hoàn toàn có thể làm mồi nhử, làm tường cho đồng đội ( batigol, crespo) và 2 hoặc 3 cầu thủ tấn công tự do phía sau với kỹ thuật tốt, tốc độ cao và sự tinh quái thuần túy của người argen (simeone, veron, messi, maxi rodriguez, tevez.....) và 1 nhạc trưởng có khả năng dẫn dắt lối chơi (ortega, riquelme và sắp tới rất có thể là A.Alessandro).
    Bên cạnh đó, argen nổi tiếng trên “giang hồ’ với sự tinh quái đặc trưng và những trò tiểu xảo luôn khiến đối phương khó chịu. Vì vậy, khá nhiều người không thích argen, tuy nhiên đây là 1 phần của bóng đá hiện đại và những thủ thuật là 1 phần của bóng đá

- Anh – những chú sư tử xui xẻo : sở hữu 1 trong những giải bóng đá có sức hút lớn nhất thế giới cùng dàn cầu thủ tài năng, Anh tiếp nhận được rất nhiều những lối chơi của các nước. Bên cạnh lối chơi bóng dài, chồng cánh liên tục để rót bóng vào trung lộ cho các tiền đạo có khả năng không chiến tốt ( sheare, Heskey, Crouch......); Anh có thể sử dụng thuần thục những miếng phối hợp nhỏ hoặc dùng kỹ thuật cá nhân xuyên phá trung lộ, khoét thẳng vào hàng thủ đối phương với những cầu thủ có kỹ thuật tốt, tốc độ cao (McManaman, Joe Cole, Rooney, Owen, lennon, W.Phillips...) hay đơn giản là những pha “đại bác tầm xa” của scholes, lampard, gerrard
    Về hàng thủ, có thể thấy Anh sở hữu những cầu thủ ưu tú bậc nhất của thế giới, thậm chí có thể đặt ngang hàng với Italia. Những T.Adams, campbell, terry, ferdinal... luôn là những bức tường thực sự trước khung thành và là mối nguy hiểm cho những tình huống cố định. 2 biên, các hậu vệ Anh đều có khả năng lên công về thủ ko thua kém gì brazil hay Italia. Với hàng thủ vững chãi ấy, dù vẫn chưa ai có khả năng thay thế Seaman nhưng các cầu thủ phòng ngự hoàn toàn có khả năng làm thất nghiệp người đồng đội đứng trong khung gỗ
    Tuy có những điểm mạnh (và còn có điểm yếu nữa, tất nhiên ^^ nhưng mà ko nhiều) như vậy nhưng thành tích của 2 đội bóng kể trên trong những năm gần đây chưa thể làm hài lòng người hâm mộ. Bởi 1 lẽ đơn giản mà ai ai cũng thấy đó là các hlv của anh và argen thiếu muối 1 cách trầm trọng: khả năng bố trí đội hình, dùng người, đọc trận đấu, khích lệ tinh thần thi đấu của đội nhà.... của Ericksson và Pekerman là quá non kém. Tuy nhiên, với sự thay đổi trên băng ghế chỉ đạo; tin rằng Argen và Anh sẽ có những chuyển biến tích cực

Số bài viết
    213
    Em chọn VN( Yêu nước từ bé)
    Còn chọn BDN vì C Ronaldo...Mà công nhận Bồ đá hay thật
    Em cũng thích Anh... Thế nên hôm trước coi WC ko bít cổ vũ đội nào

Số bài viết
    22
    tuyển Anh, yêu thích nhất.
    trời ơi, ông mai lốp lấy đc 1 điểm của người đẹp rồi kìa mọi người ơi,
    có ai biết ông ấy có j xấu sa thì nói ra đi keo ông này cua hết 2 em duy nhất ơe đây bà con ơi( có nhầm ko nhỉ? ở đây có ai phụ nữ đâu mà gọi bà con, phải đổi là Ông con ơi...hi hi ko phải cha con ah nha)

[SIGPIC][/SIGPIC]

không làm được thì đừng có cố, phải biết mình là ai chứ!!!

Số bài viết
    100
    tuy tuyển anh có nhiều HLV lởm quá nhưng mà Tuyển Anh vẫn có Rooney -- G.Neville-- Rio -- Carrick --Brown nên vẫn yêu tuyển anh nhất mong sao tuyển anh kiếm được HLV xịn như Sir Alex

Legendary Striker Of Manchester United
    Glory Glory Manchester United !!

Số bài viết
    2
    yup , 1 phiếu cho Tây Ban Nha
    ictory: ictory: ictory: ictory:

Số bài viết
    49
    Poll cái nào
    Giữa Anh và Arg thì chọn đội nào đây Thôi thì Arg vì Arg có ROman

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới