Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    18

Các bác da biết điều này chưa?

ko biết mọi người có biết rằng trong đội bóng do mình huấn luyện có rất nhiều cầu thủ hay nhưng ko biết tận dụng.Vâng,đây chính là những cầu thủ ở đội dự bị và đội trẻ,nhưng có điều tên của những cầu thủ này bị mờ đi so với những cầu thủ chuyên nghiệp khác.Mọi người co biết rằng chúng ta có thể biến những cầu thủ đó trở thành chuyên nghiệp bằng 1 bản hợp đồng ko!và chúng ta co những wonderkid thực sự của chúng ta.hehe co điều la việc ky hợp đông chuyên nghiệp chỉ với những cầu thủ nằm trong đội của mình,ko thể sang những đội khác ký được.hãy chịu khó tìm những wonderkid trong đội của chúng ta

Số bài viết
    80
    cái này bác mới biết àh . người ta đã xài tới cách đuổi hết mấy cầu thủ tạp nham , để mỗi lần thi đấu đội trẻ , nó ko đủ số người phải bổ sung = mấy chú mờ mờ ấy , lâu lâu lại lòi ra thằng ngon

Số bài viết
    18
    Đúng là như thế!nhưng cái khác là những bản trước ko thể ký hợp đồng với mấy chú này được,còn bản này thì chúng ta có thể

Số bài viết
    18
    nhưng chỉ được ở giải Ý hay sao í. Một lần em đọc cái này rồi. Giải Anh thì nó fang cầu thủ U18 lên đội hình B luôn.

Số bài viết
    289
    Cái này demo biết rồi............................................. .

Số bài viết
    202
    Cái này tui cũng làm rùi!!! Ở đội trẻ MU cũng khá nhiều chú có chỉ số ngon... huấn luyện qua 1 2 mùa là được suất trong đội hình chính ngay.

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    206
    hé hé thế mà mình chăng bít :"> cảm ơn bạn nhé để về thử xem

Số bài viết
    43
    Em cũng quan tâm đến vấn đề này lâu rồi, Nhưng mỗi mùa ramdom ra thì may lắm mới được 1, 2 thằng mà coach đánh giá là good Player ( coach có chỉ số chẳng kém mấy bac scout đâu ). Mà những cầu thủ này chưa chắc đã là vị trí mình cầm thay thế trong tương lai do đã có những cầu thủ trẻ suất sắc >>>>> vẫn phải đi scout nhiều.....

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới