Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 20

Threaded View

Số bài viết
    130

FM 2013 Online Giải Ngoại Hạng Anh Tuyển Người ( Có thể Đá thêm Cả giải Ý )

Hình Thức : Đá Online Qua Steam .

Không Mua Bán Trả Chậm , Có Nhiu Mua Nhiu , Vi Phạm hoặc bất cứ hình thức cheat nào BAN ngay không tái phạm tái phiếc gì .

Không sign Coach , sign Free layer của nhau nếu không được cho phép , không KS cầu thủ vô lý bằng cách tiền đề chết người kiểu mua xong Delay không cho người khác mua , cầu thủ nào mua rồi chỉ đc phép Delay đến khi bị cancel là mất quyền mua vĩnh viễn cầu thủ đó .

Đá 3 -4 mùa , vì thế không mua RANDOM -> Không Genies Scout -> Không FMRTE , OK ? !

Force Next 1' và 70% Người chơi nhấn Next trong thới gian Chuyển Nhượng .

Force Next 15s - 30s và 50% người chơi nhấn Next trong thời gian Hết Chuyển Nhượng .

Mọi hợp đồng CN trong time đá , ngoài time CN người chơi có thể xin sự đồng ý của anh em cùng chơi , nếu không được Host sẽ mặc định Force tránh mất time .

Thời gian chơi sẽ thống nhất cụ thể sau khi anh em bàn bạc kĩ và thống nhất được số người có thể theo game ổn định , Host thì do đặc thì công việc nên online liên tục gần như 24/24 không vấn đề .

Anh em tham gia nên cân nhắc time và luật lệ tránh bỏ cuộc giữa chừng ảnh hưởng người khác , như đã biết , mỗi lần CN xong new rất là nản .

Điều kiện thi thố của anh em : Host - Cáp Quang Viettel 12Mb gần như 1 mình host sử dụng . Macbook Pro 2012 quad-core i7 2.5 GHz Ram 16GB AMD Radeon 6770 1GB SSD 512 . Nói chung đảm bảo kéo được tuốt .

Mình cũng xin nói trước là anh em tham gia nên cân nhắc điều kiện mạng vì vốn FM 13 đã nặng lại chơi qua steam , tránh khi chơi mất lòng nhau thì không hay .

Tiếp đến , giải Anh đá gồn tối đa 6 đội MU , Chelsea , Arsenal , Man C , Tot , Live , 2 đội cuối hơi yếu đuối đặc biệt là Liver có thể thêm 1 số điều khoản để cân bằng so với các đại gia ví dụ như đc mua trả sau 1 hoặc 2 thằng tùy anh em bàn bạc

Ngoài ra nếu đông người có thể đá thêm giải Italia để tăng thêm tính cạnh tranh ngoài C1 , các đội Serie A là Milan , Juve , Inter , Roma , Napoli ( Nói chung đội nào yếu mà anh em thích chọn thì tùy thôi @@ )

Dữ liệu Data tạo host là Large , chỉ EPL hoặc Serie A không có các hạng dưới nhé .

Mình đăng ký đội đầu tiên nhé :
    Club : Manchester United
    SDT : 0946545849
    Yahoo : le.anhhcm
    Steam : sirleanh
    Facebook : Le Anh ( [email protected] )
    Time : Rất linh động

Xác nhận các bạn :

- Mình đăng ký đội 2 nhé :
    Club : chelsea
    SDT : 0907494838
    Yahoo : quachhungk 24/24
    Time : Rất linh động

- nick steam: cunhpp6fm
    sdt 01662788868
    facebook Đoàn Cún
    Thời gian: tạm thời linh động
    Đội đăng kí: arsenal ( nếu mở seria thì đăng kí juve)