1.Làm cách nào để coach của mình không chuyển sang đội khác vậy mấy huynh , đầu mùa mình ký hợp đồng mới hết tăng lương cao, lên chức cho tụi nó cuối mùa thì tụi nó đi qua ăn máng khác như chelsea , everton. Ức chết nhất là chuyển qua lương nó thấp hơn của mình, fitnet , coach của mình lại trở thành youth coach cho tụi nó. Thậm chí dùng các đội lớn như Mu , arsenal , real cũng gặp tình trạng này , làm sao đây không lẽ phải dùng cheat hợp đồng tụi nó lên năm 2050 để không ai phá hợp đồng sao
2. khi cho cầu thủ trẻ học deter của ông thầy , học xong mất bao lâu mới lên cao thế, cho farbergas tutor thiago đầu màu , giữa mùa nó học xong , kết bạn thân với fabergas luôn mà sao hết mùa cái deter của nó vẫn 12 thế .Mình cho tutor dòng 1 ấy
3. Có phải các cầu thủ có deter cao từ 17 + trở lên thì tụi nó ít creat it enought ... mình phải không , hay vẫn thế và phụ thuộc vào trình của asst
4. thủ môn ochoa mình mua thấy bắt rất tốt nhưng gặp tình trạng thủ môn hay hậu vệ bên kia phát bóng tới khu cấm địa của mình là thấy y như rằng nó đúng như trời trồng nhìn tiền đạo đón banh hay thậm chí là đánh đầu nối vào luôn mới ghê trong khi em xài các thủ môn khác thì gặp tình huống này tụi nó lao ra bắt bóng , chưa thấy thủng lưới có cách nào khắc phục tình trạng này không các huynhayha: