Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5

Chủ đề: lỗi save

Số bài viết
    249

lỗi save

mình chơi FM bình thường hôm qua vẫn chơi ngon hôm nay load file save thì nó ghi là : the save game could not be loaded ai có biết lỗi nàylà gì và khắc phục đc không mình chơi đc hơn 20 mùa rồi o muốn bỏ đi tiếc lắm T_T

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684

Từ: lỗi save

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pisoga_kakashi Bài viết
    mình chơi FM bình thường hôm qua vẫn chơi ngon hôm nay load file save thì nó ghi là : the save game could not be loaded ai có biết lỗi nàylà gì và khắc phục đc không mình chơi đc hơn 20 mùa rồi o muốn bỏ đi tiếc lắm T_T
    Lỗi file save rồi ko ăn thua đâu, bạn chơi FM cũng lâu rồi chẳng lẽ chưa gặp bao h, tốt nhất là luôn có file save backup nhé

Số bài viết
    249

mọi lần chơi là chỉ bị cash thì mất save đằng này là tự nhiên nó bị thế o co gì báo trc cả T_T cái file save dự phòng mới đến năm 2028 còn file save chính năm 2037 rồi huhuhu nản quá ............................... đây là điểm báo để cai FM 2013 đây mà T_T

Số bài viết
    3,734

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pisoga_kakashi Bài viết
    mọi lần chơi là chỉ bị cash thì mất save đằng này là tự nhiên nó bị thế o co gì báo trc cả T_T cái file save dự phòng mới đến năm 2028 còn file save chính năm 2037 rồi huhuhu nản quá ............................... đây là điểm báo để cai FM 2013 đây mà T_T
    Chơi nhanh hoặc chơi nhiều quá nên nó crash cho nhớ

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    6,237

để chế độ lưu 3 file xoay vòng ý thêm cái 1 tháng save 1 lần, thì có mất file này cũng còn file kia, tệ lắm thì cũng chỉ mất 3 tháng trong game

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới