Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    354

[Thảo Luận] Thắc mắc về các bài tập trong Training

Theo mình biết thì Training là 1 trong những điểm nhấn của FM 13 này còn từ FM 12 trở về trước thì người chơi có thể tự tạo ra các bài tập Training khác nhau cho các nhóm cầu thủ khác nhau và trong mỗi bài tập đó lại có thể điều chỉnh cường độ của các bài tập nhỏ.

Hôm nay mình mới Activate FM 13 xong nên vào coi phần Traning trước nhưng hình như phần tạo mấy bài tập Training này bỏ rồi phải ko các bạn ? MÌnh tìm mãi mà ko thấy, vậy muốn chỉnh cường độ các bài tập nhỏ như Technique, Tactic, Ball control thì vào đâu ???

Mong mọi người cho vài lời góp ý, Thanks.

Chủ đề tương tự:
    Đào hoa ảnh lạc phi thần kiếm.
    Bích hải triều sinh án ngọc tiêu.

Số bài viết
    830

Từ: Thắc mắc về các bài tập trong Training

hình như trong phần training team có điều chỉnh đấy bác.....:okay:

=>

Số bài viết
    6,237

bây h là bài tập là do coach tạo ra, bạn chỉ có khả năng focus 1 attribute nào đó, hoặc focus vào vị trí của thủ thì nó sẽ tự focus các chỉ số chính của vị trí đó. vd đây là gotze mà 1 mem ở diễn đàn train, chỉ focus 1 vị trí thôi . còn về cường độ tập của cầu thủ thì bạn phải để ý, cân bằng giữa general training và match training cũng như focus và ppm.:fa:

link này cũng hay này :fa: http://fm-vn.com/diendan/showthread....i-trong-FM2013

Số bài viết
    354

Ra là mấy bài cá nhân bây giờ cho Coach tạo ra chứ ko còn do chính tay mình tạo nữa, thảo nào....

Nhưng mà như thế cũng đỡ, chỉ lo kiếm Coach xịn thôi rồi phần còn lại do nó lo liệu. Head Coach giờ chỉ quản lý tổng thể thôi ko phải tự mình ra tay nữa. Thanks 2 bạn trên đã bỏ chút thời gian vào giải thích.

Số bài viết
    6,237

mình thấy vậy cũng đúng, manager chứ có phải thánh đâu mà j cũng làm hết dc, đâu tự thiết kế ra bài tập :cha1: tăng tầm của coach là hợp lý :cha1:

Số bài viết
    466

Kéo sang trái hay kéo sang phải thì tập trung Max Tac trước nhĩ các bạn

Số bài viết
    23

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    bây h là bài tập là do coach tạo ra, bạn chỉ có khả năng focus 1 attribute nào đó, hoặc focus vào vị trí của thủ thì nó sẽ tự focus các chỉ số chính của vị trí đó. vd đây là gotze mà 1 mem ở diễn đàn train, chỉ focus 1 vị trí thôi . còn về cường độ tập của cầu thủ thì bạn phải để ý, cân bằng giữa general training và match training cũng như focus và ppm.:fa:

link này cũng hay này :fa: http://fm-vn.com/diendan/showthread....i-trong-FM2013

bác cho e hỏi cách train gotze để đc ntn với.nhìn nhiều 20 quá @@

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangtt90 Bài viết
    bác cho e hỏi cách train gotze để đc ntn với.nhìn nhiều 20 quá @@
    theo như người train ra hình đó thì là để train focus vào vị trí advance player suốt mấy mùa liền :cha1:

Số bài viết
    830

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cesx Bài viết
    Kéo sang trái hay kéo sang phải thì tập trung Max Tac trước nhĩ các bạn
    kéo qua trái là tập chiến thuật, kéo qua phải là tập focus..............:wy:

=>

Số bài viết
    354

Những ai thích đào tạo trẻ như Sir Alex thì nên tham khảo link của lão Bom. Nếu thiên về đào tạo trẻ thì tập phần General Training nhiều hơn phần Match Training còn chơi mấy đội nhiều tiền mua Sao về lắp vào đội hình đá luôn thì tập Match Training nhiều hơn.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới