Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 97
    Số bài viết
    12
    bạn cầm chelsea mà bị thọt môt trận chừng đó bàn , chứng tỏ HLV . Mình cầm chelsea chỉ ức chế với tiện đạo, mặc dù đã chi mạnh tay để mua neymar + Facao . Hàng hậu vệ với Terry ( cover ) , Luiz ( stop ) , 2 cánh đề defend và Mikel đá trung vệ lùi set Anchor, thì bá cmnr . Peter cech đang giử kỷ lục 569 phút giữ xạch lưới. Cuối mùa một đội mình bị thủng lưới ít nhất . Đội hình của giải 4 hậu vệ thì mình có 2 rồi . . Đá chelsea phải phát huy hàng hâu vệ tuỳ trận mà set , giữ môt kiểu thì

Số bài viết
    443
    Nếu thấy quá phí chủ topic có thể cho mình acc steam, coi như làm tự thiện :notbad: cứu 1 mạng người hơn xây 10 tòa tháp :notbad:

Mình xin cảm ơn chủ topic trước :notbad: Chúc chủ topic và gia đình mạnh khỏe :notbad:

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    mà phịch đã hạn chế dc phần nào = tac ảo diệu của sát gái :wy:
    hên thôi. Giờ để tac gái ngắm chơi ai thèm xài đâu :wy: mình ghét xài tac người khác :wy:

Số bài viết
    15
    chẳng nhẽ phải vào chơi chả cần đau đầu cũng bá đc mới k nản ah.cái hay của fm là cái làm đc 1 tac đá có vẻ ổn rồi sau vài trận lại thấy có điểm yếu cần khắc phục,hay là sự thích nghi với từng lối đá,từng giải đấu,từng clb và quan trọng nhất vẫn là cái mà bao pro đã nói "phải xây dựng dựa trên những cầu thủ mình đang có".với 1 đội bóng mà vừa lên ngôi vua trời Âu mùa trước bởi lối đá phòng ngự,kỷ luật thì đừng ai nói hậu vệ Chelsea cùi

Số bài viết
    1,180
    Bản này có cái kiểu cầu thủ dốc bóng từ cánh sát theo đường biên ngang, chả thèm chuyền ra toàn bem thủ môn hoặc ngon hơn thì rê qua thủ môn và ghi bàn :trollol:
    Thi thoảng có mấy chú Flair cao, tốc tốt làm 1 quả dốc từ sân nhà, rê qua cả đội ghi bàn :okay:
    Chọc khe thì công nhận mình thấy máy nó bá đạo khoản đấy, đã thế nó lại finish kinh. Gặp MU, ông Valencia Finish 10, composure 10 có cơ hội đối mặt với Buffon trong khi bị chú Chiello bám dính, sút phát ảo lỏi, ghi bàn. Trong khi anh Matri, Finish 17, Composure 15, đối mặt De Gea 2 lần ko ai kèm, bem nó vỡ mặt

Số bài viết
    146
    sao cái tac của mình xài hoài không thấy bị bắt bài mà lại càng ngày càng ghi nhiều bàn hơn nhể :pf:

Số bài viết
    736
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giovinco2386 Bài viết
    Bản này có cái kiểu cầu thủ dốc bóng từ cánh sát theo đường biên ngang, chả thèm chuyền ra toàn bem thủ môn hoặc ngon hơn thì rê qua thủ môn và ghi bàn :trollol:
    Thi thoảng có mấy chú Flair cao, tốc tốt làm 1 quả dốc từ sân nhà, rê qua cả đội ghi bàn :okay:
    Chọc khe thì công nhận mình thấy máy nó bá đạo khoản đấy, đã thế nó lại finish kinh. Gặp MU, ông Valencia Finish 10, composure 10 có cơ hội đối mặt với Buffon trong khi bị chú Chiello bám dính, sút phát ảo lỏi, ghi bàn. Trong khi anh Matri, Finish 17, Composure 15, đối mặt De Gea 2 lần ko ai kèm, bem nó vỡ mặt
    Công nhận có quả điển hình là dốc bóng từ biên rê vào tận gôn mà ko thằng hậu vệ nào cản nổi, còn chọc khe thì vl , mấy thằng DC vẫn là vấn đề ko giải quyết nổi hậu vệ mà như là đứng làm cảnh. Mà bản này sao lắm tình huống cầu thủ chuyền bóng quá mạnh ra ngoài sân và cũng rê bóng thẳng ra ngoài biên mới hãm chứ.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi tungnguyen7682 : 16-11-2012 vào lúc 10:22 AM Lý do: thêm nội dung
    Goal......

Số bài viết
    88
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kissme59 Bài viết
    sao cái tac của mình xài hoài không thấy bị bắt bài mà lại càng ngày càng ghi nhiều bàn hơn nhể :pf:
    bạn cho mình xin cái tac tes thử xem nào.hi

Số bài viết
    428
    mình chỉ ức chế mỗi khoản hậu vệ bám dính tiền đạo đối phương nhưng ko thấy tackle mấy :pf: để cầu thủ nó rê qua rồi dứt điểm ghi bàn như ko :pf: thi thoảng thấy bóng văng ra gần vị trí mình mà còn thấy cậu... nhảy tránh chứ ko chạy lại thu hồi bóng :pf: hy vọng patch sau fix được chứ mỗi trận đều bỏ công ra chỉnh tact một tí mà chả hiệu quả gì thế này thì vãi nản :okay:

I'm a shark! I'M A BIG ASS SHARK!!!

Số bài viết
    125
    từ FM 08 đến nay chưa bao giờ vộ địch kiểu bựa như thế này
    [IMG][/IMG]

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới