Share game FM24 (PC)

Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13
    Số bài viết
    104

[HOT] Vấn đề về Genie Scout FM 13 !

Theo như vốn tiếng Anh đọc hiểu của mình thì trên trang fmscout.com đã có GS 13. Tuy nhiên hiện tại họ chỉ cung cấp bản "g" edition ( có thể tạm hiểu là bản trả phí). Và để có thể down được nó về thì bạn phải donate cho Eugene ( tác giả của GS ) 1 khoản phí tùy theo lòng hảo tâm. Sau khi bạn donate thì sẽ nhận được link down và key để kích hoạt GS.

Vấn đề là phải donate qua thẻ visa mà mình thì không có thẻ visa nên mình lập topic này hi vọng anh em nào có thẻ visa có thể giúp mình donate sau đó mình sẽ trả lại bằng cách qua thẻ điện thoại hoặc sao đó tùy thương lượng. Lưu ý: mức phí donate cũng không cao, 1 USD cũng được, tuy nhiên 1 điều là 1 key chỉ dành cho 1 máy nên không thể share.

Vậy nếu bạn nào giúp được thì inbox mình hoặc pm yahoo: kaziboy8905. Các anh em khác mình nghĩ cũng có nhu cầu như mình thôi, nếu bạn nào chịu bỏ tí thời gian ra làm thì tốt quá.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kaziboy Bài viết
    Theo như vốn tiếng Anh đọc hiểu của mình thì trên trang fmscout.com đã có GS 13. Tuy nhiên hiện tại họ chỉ cung cấp bản "g" edition ( có thể tạm hiểu là bản trả phí). Và để có thể down được nó về thì bạn phải donate cho Eugene ( tác giả của GS ) 1 khoản phí tùy theo lòng hảo tâm. Sau khi bạn donate thì sẽ nhận được link down và key để kích hoạt GS.

Vấn đề là phải donate qua thẻ visa mà mình thì không có thẻ visa nên mình lập topic này hi vọng anh em nào có thẻ visa có thể giúp mình donate sau đó mình sẽ trả lại bằng cách qua thẻ điện thoại hoặc sao đó tùy thương lượng. Lưu ý: mức phí donate cũng không cao, 1 USD cũng được, tuy nhiên 1 điều là 1 key chỉ dành cho 1 máy nên không thể share.

Vậy nếu bạn nào giúp được thì inbox mình hoặc pm yahoo: kaziboy8905. Các anh em khác mình nghĩ cũng có nhu cầu như mình thôi, nếu bạn nào chịu bỏ tí thời gian ra làm thì tốt quá.
    Bạn nhầm rồi nhé, tác giải của GS - Eugene không phải loại hám tiền như bọn FMRTE mà làm trò hề đó. Đính chính lại các vấn đề về GS 2013:

1. Năm nay SI đã làm cho không thể đọc được dữ liệu từ file save game, vì thì GS 2013 sẽ hoạt động real time giống như FMRTE, tức là muốn sử dụng thì phải mở FM
    2. GS13 sẽ không có Mac version vì Eugene không có Mac.
    3. Phiên bản "g" sẽ ra đời trước, cụ thể là đã ra đời hôm 9/11 vừa rồi. Đây là phiên bản trả phí, có add thêm quảng cáo và 1 vài chức năng
    4. Phiên bản public free vẫn sẽ được tung ra nhưng sẽ vào khoảng cuối tháng 11, đầu tháng 12 mới ra đời.

=> Ai muốn dùng ngay thì hảo tâm donate cho tác giải 1 ít, 1,2$ cũng đủ rồi. Còn ai không muốn mất tiền thì hãy chờ đến cuối tháng này, các bạn sẽ có bản free để sử dụng

Số bài viết
    6,237
    năm ngoái cũng vậy mà, ai muốn dùng ngay hoặc hảo tâm thì $ nây cho tác giả 1 ít, thời buổi khó khăn tác giả lại có gia đình nên dành nhiều thời gian viết phần mềm cũng khó

Số bài viết
    104
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Bạn nhầm rồi nhé, tác giải của GS - Eugene không phải loại hám tiền như bọn FMRTE mà làm trò hề đó. Đính chính lại các vấn đề về GS 2013:

1. Năm nay SI đã làm cho không thể đọc được dữ liệu từ file save game, vì thì GS 2013 sẽ hoạt động real time giống như FMRTE, tức là muốn sử dụng thì phải mở FM
    2. GS13 sẽ không có Mac version vì Eugene không có Mac.
    3. Phiên bản "g" sẽ ra đời trước, cụ thể là đã ra đời hôm 9/11 vừa rồi. Đây là phiên bản trả phí, có add thêm quảng cáo và 1 vài chức năng
    4. Phiên bản public free vẫn sẽ được tung ra nhưng sẽ vào khoảng cuối tháng 11, đầu tháng 12 mới ra đời.

=> Ai muốn dùng ngay thì hảo tâm donate cho tác giải 1 ít, 1,2$ cũng đủ rồi. Còn ai không muốn mất tiền thì hãy chờ đến cuối tháng này, các bạn sẽ có bản free để sử dụng
    Thì mình đã có nói là donate 1 khoản phí tùy lòng hảo tâm mà, chứ mình đâu có nói là giống FMRTE làm để kinh doanh đâu, mình thông tin thiếu ở chỗ bản free sẽ có thể ra vào cuối tháng 11
    Mục đích của mình là muốn có GS chơi là cái thứ nhất, đồng thời cũng muốn đóng góp chút gì đó cho Eugene thôi! Vì mình ko thẻ visa hay paypal nên mới nhờ ai có donate giúp rồi mình trả lại đó mà.

Số bài viết
    323
    Năm ngoái donate cho FMRTE xong get được key, giờ update lên FM13 phải mua hẳn 1 key giá 4.5Euro...

Số bài viết
    104
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của balcony Bài viết
    Năm ngoái donate cho FMRTE xong get được key, giờ update lên FM13 phải mua hẳn 1 key giá 4.5Euro...
    bạn có donate bên scout được không ? chắc bạn rành vụ này, giúp mình nhé

Số bài viết
    606
    Tìm cái Unique ID để donate ở đâu nhỉ @@

Số bài viết
    104
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thangho Bài viết
    Tìm cái Unique ID để donate ở đâu nhỉ @@
    http://www.fmscout.com/a-donate-to-eugene.html

vào link này nè bạn ! bạn làm được thành công thì giúp mình với nhé

Lần sửa bài viết gần nhất bởi kaziboy : 14-11-2012 vào lúc 04:25 PM

Số bài viết
    323
    You should find your Unique ID in Genie Scout 12.
    Once you open GS12, click the big circular icon to the top left corner that should open the main menu.
    Go to 'Help' and then find & click 'Donate' to the right column that slides next to it.
    A popup window will come up, you need to copy the Unique ID as shown below (screenshot is from GS11 but it's the same)

Số bài viết
    606
    Donate xong roài nhưng chưa thấy link down nào cả (check trong mail).
    EDIT : đã nhận dc key và file setup .

Lần sửa bài viết gần nhất bởi thangho : 14-11-2012 vào lúc 05:21 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới