Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn có dùng chiến thuật xoay vòng cầu thủ ko?

Người đã bình chọn
619. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • 522 84.33%
  • Không

97 15.67%
Trang thứ 12 trong tổng số 22 trang Trang đầuTrang đầu ... 21011121314 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 218
    Số bài viết
    87
    đội mạnh hay yếu ko quan trọng ,vì làm gì có cầu thủ nào đủ thể lực đá liên tục,chưa kể chấn thương nữa nên xoay vòng là chuyện đương nhiên

Số bài viết
    10
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của moibelgal Bài viết
    Không chỉ là FM08 đâu, từ FM07 cũng phải xoay vòng cầu thủ để đảm bảo phong độ, không bị chấn thương vì quá tải và còn để tạo điều kiện ra sân cho các cầu thủ trẻ.
    Tui đá Arsenal, thậm chí đá vòng bảng C1 mà còn cho cầu thủ dự bị ra đá đến 7,8 vị trí mà vẫn thắng như thường.
    FM8 lực của các cầu thủ ko còn sung sức như FM7 đâu Fm8 thật hơn FM7 Ở cho này mà.Nên chiến thuật xoay vòng là điều đương nhiên.

Số bài viết
    13

Icon8

Đá những đội bóng lớn, có nhiều ngôi sao thì xoay vòng cầu thủ là chính sánh gần như bắt buộc . Nhưng làm thế hay bị unhappy lắm , lại ít có thằng nào có thể thành vua phá lưới nhwng em vẫn phải dùng

Số bài viết
    949
    theo mình thì 2 thằng trung vệ là ko nên xoay vòng để đảm bảo sự ổn định cho hàng phòng ngự còn 2 thằng hậu vệ biên nếu đủ sức thì cũng ko nên xoay vòng...
    Những vị trí khác xoay vòng nếu cần thiết

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    68
    vì nó sẽ tích lũy đc điểm cá nhân của cầu thủ
    tốt nhất là nên dùng cầu thủ trẻ có chất lượng

Số bài viết
    46
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cutun_339 Bài viết
    Forum mình dạo này nhiều nhân tài quá nhỉ anh em ! Toàn các HLV siêu phàm ko !
    Chắc dự bị toàn CA tầm 17x ông ạ

Số bài viết
    129
    1 đội hình mạnh là 1 đội hình có nhiều cầu thủ có chất lượng và có chiều sâu , tức nhiều cầu thủ cho 1 vi trí.
    không thể đá xoay được như thế thì một thằng cầu thủ ví dụ một thằng nào đó thì từ bên trái lại sang bên phải. Thế thì không thể chấp nhận đuợc

(Vui lòng chọn chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200px)

Số bài viết
    56
    Thường thì mình coi sức lực , thằng nào yếu thì cho nghĩ để thằng khác vô thay

Số bài viết
    10
    mình phải đá trên rất nhiều mặt trận nên việc xoay vòng cầu thủ là điều rất cần thiết.Nhưng theo minh hàng hậu vệ không nên xoay vòng để làm mất sự ổn định.
    Cồn hàng công phải luôn có những sự thay đổi nhỏ để tạo ra tính linh hoạt trong chiến thuật.

Số bài viết
    7
    các bác cho em hỏi cái^^ cho mấy thằng sao của đội kèm cặp mấy thằng trẻ trẻ thì làm thế nào vậy

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới