Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn có dùng chiến thuật xoay vòng cầu thủ ko?

Người đã bình chọn
619. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • 522 84.33%
  • Không

97 15.67%
Trang thứ 11 trong tổng số 22 trang Trang đầuTrang đầu ... 91011121321 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 218
    Số bài viết
    2
    Mình khoái nhất là mỗi vị trí đều có 2 cầu thủ chất lượng gần tương đương nhau, 1 già hơn 1 trẻ , thay phiên nhau đá, tất nhiên là những trận quan tọng mình cho người có kinh nghiệm đá, trận tiếp theo sẽ bé tr3 vào thay. Mình cầm đội Tot nên cũng không khó để xây dựng đội hình xoay vòng. Nhưng thú thiệt đôi khi cũng ghét xoay vòng tiền đạo ghê! Xoay là nó đá kô ổn định liền. gru gru

Số bài viết
    627
    mình cũng xài chính sách xoay vòng cầu thủ, nên hiệu suất ghi bàn của hàng tiền đạo hơi kém, 1 mùa Aguero và Rooney mỗi người chỉ ghi dc khoảng 30 bàn. làm bị mất danh hiệu Chiếc giày vàng Châu Âu ko !

Số bài viết
    61
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tnh2504 Bài viết
    mình cũng xài chính sách xoay vòng cầu thủ, nên hiệu suất ghi bàn của hàng tiền đạo hơi kém, 1 mùa Aguero và Rooney mỗi người chỉ ghi dc khoảng 30 bàn. làm bị mất danh hiệu Chiếc giày vàng Châu Âu ko !
    Mất mấy cái chiếc giày vàng đó cũng chả sao, wan trọng là đội hình ổn định và tạo điều kiện cho cầu thủ trẻ.
    Nếu ko chơi xoay vòng thì có khả năng Ruud với Raul của mình sẽ giải nghệ vì kiệt sức mất

Sai lầm lớn nhất của TBN là không triệu tập RAUL

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NguyenBinh Bài viết
    Mất mấy cái chiếc giày vàng đó cũng chả sao, wan trọng là đội hình ổn định và tạo điều kiện cho cầu thủ trẻ.
    Nếu ko chơi xoay vòng thì có khả năng Ruud với Raul của mình sẽ giải nghệ vì kiệt sức mất
    Suớng nhỉ, ruud của mình trấn thương suốt, 1 mùa phải 4-5 tháng, bắt buộc phải xoay vòng thôi

Số bài viết
    3
    Đúng ý mình định nói . Mình thì tiền đạo tùy trận - tùy đối thủ mới dùng các loại tiền đạo khác nhau . Riêng tiền vệ tổ chức tấn công và máy quét là ko thể thay thế .Nhưng công nhận rằng cái gì cũng có mặt trái của nó nhiều khi ko ăn khớp với mấy thằng đưa vào .
    Tớ đồng ý với bác này này ... Nhiều khi có nhiều thằng mới đá đc 1 vài trận thì sung lắm nên cho thử suất đá chính vài trận tới ... kết quả nhận đc là 6-6-6-6 lâu lâu lết lên đc con 7 ~.~ ... nói túm lại tớ chỉ xoay vòng nhưng hơi ít thui ... chủ yếu cho vào sân từ ghết dự bị ... đôi khi lại đá hay ra phết đấy!!!

Số bài viết
    562
    MÌnh xài MU nếu mua Aguero thì lúc nào Tevez cũng là dự bị mà sao anh ta giống ngoài đời thật lun biết ghi bàn quan trọng khi được ra sân anh lun là siêu dự bị của mình hiệu suất ghi bàn cao khi trận đấu đang bế tắc
    -Cầu thủ trẻ mình chỉ dùng ở mấy cup nhỏ thui nhưng cũng chỉ vài vòng đầu gặp đội mạnh thì phải đưa đội hình chính vào

Số bài viết
    34
    Mình là 1 người chơi thích kiểu bóng đá tấn công "thà 1 phút huy hoàng rồi chợp tắt còn hơn lay lắt trong đêm" nên rất ủng hộ việc xoay vòng cầu thủ. Mình chơi MU, có những trận cầu thủ đá như lên đồng có thể thắng cách biệt 3,4 trái trước đấu thủ mạnh(Liverpool, AC,) nhưng sau đó bị cầm hòa liên tiếp trước những đội yếu (Derby, Sunderland, Fulham dac biệt thằng Portsmouth- shit toàn thua sau 2 lượt), sau buộc phải xoay để tránh cầu thủ quá tải sau những trận cầu như thế. Rùi nhờ xoay vòng mà bít được thằng K.Lee- hậu vệ cánh dự bị của Evra, nó đá rất tốt trong mí trận gặp mí đội trung bình(mí trận đấu quan trong ko đủ can đảm để thử)khiến cho mình lưỡng lự có nên mua thêm hậu vệ trái nũa ko. Cũng may lúc đầu MU có lực lượng khá dồi dào đê xoay vòng ^__^

Số bài viết
    2,089
    Mong ước lớn nhất của tui khi chơi FM là sau khoảng 5-10 năm sẽ tạo ra 1 đội ngũ hùng hậu, có được 2 đội hình có sức mạnh ngang nhau để vô địch tất cả các cúp

Số bài viết
    219
    em toàn xoay vòng y như liv luôn , kể cả phong độ thế nào , mỗi thằng 1 trận , ( trừ trận ck or gặp đội mạnh em mới dùng thằng có phong độ cao )

Số bài viết
    165
    Tớ đã từng đến với Newcastle vào năm 2018, vật lộn ở vị trí thứ 12 trong bảng xếp hạng mùa 2017-2018, với một đội hình già khú đế và chỉ có trong tay đúng 17 cầu thủ có thể dùng được (chỉ số khả dĩ một chút), gần như 1 mùa trận nào cũng là trận chung kết, đang ngồi xem chúng nó đá mà mỗi lần chúng nó bị chấn thương xanh hay đỏ là một lần mình nhói đau (đau vãi, có lần tiền đạo chủ lực ghi 15 bàn sau 14 trận đầu) chấn thương 4 tuần. Lúc đó mình mới phát hiện ra chân chủ chú siêu dự bị cũng rất tốt, ghi 5 bàn sau 7 trận đóng thế.

Các đồng chí hay chơi những đội hình có thể xoay được, nhưng đó chưa thể hiện hết cái hay của FM, hôm nào thử chơi một đội hình ko thể nào mà xoay được, mỗi chấn thương là 1 cực hình với huấn luyện viên, rồi bạn vùng vẫy để thoát lên trong bảng xếp hạng sau mỗi trận đấu mới thấy nghề HLV cũng rất là đau tim

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới