Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 32
    Số bài viết
    383
    Đã edit lại bài đầu tiên, những thằng in đậm là những thằng tôi đã sign được về, nếu cần tôi sẽ post hình lên, để tránh tình trạng một số người nói rằng
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của matran241091 Bài viết
    ông này đùa hay thật.Mấy thằng sao thì muốn mua thì dù cho nó gần hết hạn cũng phải trả bằng giá(và đội mình phải khủng hơn đội nó),còn không thì sign bằng niềm tin^_^(tất nhiên cũng có thể xảy ra,nhưng ít lắm^_^)
    hay
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ToiYeuHNACB Bài viết
    Trong số này thì có thế sign được mấy ngươi? Phần lớn đều ra đi và ký hợp đồng mới hết

Số bài viết
    38
    Huntelaar đá mà cứ dính chấn thương là tịt ngòi ngay,đá mấy lần rồi,hix, bác còn thiếu John Obi Mikel mùa 2009 sign free được từ Chels,vừa cầm Athletic M và sign được,cả Kalou nữa đá hay phết

Số bài viết
    383
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kzmonline Bài viết
    Huntelaar đá mà cứ dính chấn thương là tịt ngòi ngay,đá mấy lần rồi,hix, bác còn thiếu John Obi Mikel mùa 2009 sign free được từ Chels,vừa cầm Athletic M và sign được,cả Kalou nữa đá hay phết
    Ok, cảm ơn bạn. Mình sẽ edit thêm mikel ><
    Ghét 50 char quá

Số bài viết
    383
    Bằng chứng sống !!!

Số bài viết
    206
    pác còn thiếu cả Bojan , dos santos ,Crosas(hàng khủng tôi sign free về bán 57m :>) với Iago hay seo ý

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Shock[P]ro Bài viết
    pác còn thiếu cả Bojan , dos santos ,Crosas(hàng khủng tôi sign free về bán 57m :>) với Iago hay seo ý
    Bojan trừ cầm clb mạnh và trả fee cao thì mới về,cầm đội làng nhàng thì có dọa chém nó cũng không về (sign Bojan ngay từ đầu được nếu đủ khả năng) . Iago đợi hết contract lâu lắm,mua cũng rẻ mà, mà dos santos nào thế bác (Barca chăng )

Số bài viết
    2,089
    Em đề cử thằng Sisi của Valencia dành cho các bác cầm mấy đội làng nhàng chứ mấy bác "đại gia" chơi toàn hàng khủng, thằng này tui chỉ số không đẹp nhưng đá tốt lắm, sign free cuối mùa đầu tiên

Số bài viết
    383
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MA_BU Bài viết
    Em đề cử thằng Sisi của Valencia dành cho các bác cầm mấy đội làng nhàng chứ mấy bác "đại gia" chơi toàn hàng khủng, thằng này tui chỉ số không đẹp nhưng đá tốt lắm, sign free cuối mùa đầu tiên
    Đội mình cũng có sisi nè, nhưng mà 24t rồi chả mấy khi cho đá chính, toàn cho mượn, muốn bán cũng khó, bực mình việc bán cầu thủ quá, có ai có 1 mẹo nào chắc chắn bán được không

Số bài viết
    2,089
    Tại bác thấy chỉ số nó ẹ nên kô trọng dụng thôi
    Đầu mùa em sign nó về tự nhiên Vander Vaart và Anderson kéo nhau vào nhà thương => phát hiện ra nhân tài

Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giangcoi Bài viết
    cho bạn hỏi Huntelaar mùa đầu mọi người thường mua nó với giá bao nhiu thế. mình vừa mua, nhưng cho phép bí mật giá. xem có bị hớ ko nào.
    Mình mua tháng 1/2008 với giá 15M,2 năm sau trả thêm 10M.Về đá 15 trận ghi 1bàn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới