Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14
    Số bài viết
    25

Icon5 Cách set tiền đạo săn bàn chính hiệu trong Fm?

Mình rất thích kiểu tiền đạo đứng ở trong vòng cấm chờ thời rồi ghi bàn. Kiểu như Huntelaar, Ruud Van, Fowler. Marcus Berg, Raul, Torres đã, và đang làm..
    Hiện nay thích nhất vẫn là Huntelaar. Nhưng vẫn chưa set được như mong muốn. Tiền đạo cứ bị chạy lung tung ra ngoài rồi trở thành chân chuyền thay vì có mặt ở trong, nhận đường chọc khe và dứt điểm. Không túc trực ở trong vòng cấm của đối phương. Toàn bị dạt ra cánh. :pf:
    A e chỉ mình với. Phải dùng đội hình như thế nào? cách set mẫu tiền đạo này ntn? có ảnh thì càng tốt ạ.:daudau3:

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    25
    Hình như lộn box, mod qua tiện tay move giúp

Số bài viết
    25
    hx....k ai giúp mình ah?

Số bài viết
    6,237
    lộn box rồi bạn :fa: mấy thằng bạn kể trên có thằng đá poacher có thằng đá target, hunterlaar dứt điểm tốt mà chạy kém nên đá target duty att thì phải. bạn set k dc rời bỏ vị trí, sáng tạo chỉ ở mức giữa, hoặc ít hơn mức giữa 1 xíu :fa: chọc khe min, run with ball min, run from deep có thể là mid hoặc min, .... :fa:

Số bài viết
    3,560
    Chơi sơ đồ 3 tiền đạo (4123 chẳng hạn), thằng ở giữa set target man, Closing down chỉnh về min, attack max đảm bảo nó mắc võng ngủ trong gôn đội bạn luôn

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    2,470
    Trong FM thì theo m săn bàn vẫn là Poacher như cái tên của nó. Chạy chỗ, đón bóng rồi dứt điểm .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    25
    M cũng thấy poacher cũng khá giống nhưng vẫn hay chạy lung tung, chắc phải chỉnh thêm như các bác nói. Nhưng k biết cho đá 1 mình trên hàng công, hay đá cặp với 1 tiền đạo khác
    Xem mấy trận huntelaar đá, nó thường xuyên trong khu vực 16m50 hoặc ngoài 1 tí. đón bóng và dứt điểm lạnh lùng. k biết fm có set được như thế k
    Bác nào có hình ảnh cụ thể thì tốt qá.

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    lộn box rồi bạn :fa: mấy thằng bạn kể trên có thằng đá poacher có thằng đá target, hunterlaar dứt điểm tốt mà chạy kém nên đá target duty att thì phải. bạn set k dc rời bỏ vị trí, sáng tạo chỉ ở mức giữa, hoặc ít hơn mức giữa 1 xíu :fa: chọc khe min, run with ball min, run from deep có thể là mid hoặc min, .... :fa:
    theo e run from deep mà để min thì nó k băng lên nhận đường chọc khe thì phải bác ạ :T

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Chơi sơ đồ 3 tiền đạo (4123 chẳng hạn), thằng ở giữa set target man, Closing down chỉnh về min, attack max đảm bảo nó mắc võng ngủ trong gôn đội bạn luôn
    thế 2 thằng cạnh nó set kiểu j hả bác? nếu set poacher mình sợ bọn tiền vệ lại chọc cho 2 thằng đấy thay vì chọc vào giữa

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    lộn box rồi bạn :fa: mấy thằng bạn kể trên có thằng đá poacher có thằng đá target, hunterlaar dứt điểm tốt mà chạy kém nên đá target duty att thì phải. bạn set k dc rời bỏ vị trí, sáng tạo chỉ ở mức giữa, hoặc ít hơn mức giữa 1 xíu :fa: chọc khe min, run with ball min, run from deep có thể lxà mid hoặc min, .... :fa:
    xem trong phần report của scout báo về, mấy thằng kiểu như thế bọn scout toàn bảo Deep Lying Foward

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới