Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8

Threaded View

Số bài viết
    1,811
    4/ Seasons.

Thi đấu dựa trên Find Match, hên xui trúng ai thì trúng. Trong phần online setting có một tùy chỉnh cho chọn ưu tiên những ai có ip ở gần mình nhằm tránh lag, delay khi đá với châu bắc cực, châu nam cực, châu mỹ, châu phi,...

Bao gồm 10 hạng tất cả. Như các bạn đã thấy ở trên mình chưa chơi nên đang ở hạng 10. Ở mỗi hạng đấu đều số điểm cụ thể yêu cầu để lên hạng và trụ hạng. Vì mình đang ở hạng 10 thấp nhất nên chưa có số điểm yêu cầu cần trụ hạng.

Một mùa giải có tổng cộng là 10 trận đấu tất cả, tức là 10 trận bạn find match hên xui trúng ai đó. Đá đủ điểm --> lên hạng. Hết 10 trận mà chưa đủ điểm --> xuống hạng.

Đơn giản vậy thôi nhưng rất dễ máu mê, nhất là khi đá càng lên hạng cao càng dễ gặp cao thủ. Có thể ban đầu bạn thấy mình vô đối, sao lên hạng hoài vậy, đến một lúc tự dưng ăn hành muối mặt mà chả hiểu vì sao... lol

Trong quá trình đá nếu bạn out sẽ bị tính là thua 3-0, ngược lại đối thủ cũng vậy. Đôi khi ăn hành đau quá thì out cũng ko sao, 3-0 lưu trong history đôi khi đỡ hơn 6-0, 7-0 =) 5' đầu trong game nếu cảm thấy lag, delay có thể out sẽ không bị xử thua.

Thỉnh thoảng sẽ có mở Play Cup Match, thi đấu vẫn theo find match nhưng đá loại trực tiếp, thường có 4 vòng đấu để tiến thẳng chung kết mang cúp về trưng trong tủ.

Đây là mục chơi yêu thích của mình tronh FIFA <3 !

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Rain Cloud : 07-10-2012 vào lúc 09:04 PM
    Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới