Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    5

FM 2012 nặng hay ko các bác...

mình down bản giải nén là chơi đc mà sao lag dữ lắm nếu chọn nhiều giải đấu, chọn 1 giải thì ok con nhìu thi lag mà ko chọn các giải đấu khác mình đâu thể thấy cầu thủ đúng ko các bác

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,470
    Neu ko chon ban chi thay dc nhung cau thu noi tieng, co rat nhieu cau thu ban ko thay gi. theo m chi nen load Anh-Y-TBN la dc roi

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bjlong Bài viết
    mình down bản giải nén là chơi đc mà sao lag dữ lắm nếu chọn nhiều giải đấu, chọn 1 giải thì ok con nhìu thi lag mà ko chọn các giải đấu khác mình đâu thể thấy cầu thủ đúng ko các bác
    chọn nhiều lag là phải rồi bạn . Chỉ chọn một số giải cơ bản để chơi thôi. Còn ko load giải đó thì ~ cầu thủ nổi tiếng mới có thôi. Giống a bom nói đó. Khi vào lúc chọn giải đấu nó có đánh giá computer performance mà bạn. Dựa vào đó để điều chỉnh cho phù hợp nhé. Còn nữa, khi chọn giải thì bạn có thể chọn giải thấp nhất của quốc gia đó. Điều này giúp bạn cũng giảm bớt database cho game
    VD: Giải anh có tới 4 giải là PL, Championship, League 1, League 2 (theo mình nhớ mài mại là vậy ) thì nếu thích bạn chỉ cần chọn giải thấp nhất mình là championship thôi. Khỏi load dữ liệu 2 giải kia thì đỡ hơn.
    PS: mà bạn nói lag là lúc load hay lúc vào trận đấu?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới