Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19
    Số bài viết
    15
    Trong bài viết trên cậu muốn phối hợp 1 - 2 giữa các MC điều này rất khó khi trong đội hình của cậu có MR/L và AMR/L và quan trọng nếu cậu để nhịp độ trận đấu cao thì MC có xu hướng chuyển thẳng lên ST hay AMC.

Còn một vấn đề nữa là phong cách đá của đội hình nếu cậu để ngẫu hứng quá nhiều thì cầu thủ rất hay sút xa mặc dù cậu cố tình ép nó là hiếm khi sút xa, chưa kể đến việc đặt cự li đội hình ảnh hưởng đến việc có bật tường hay chuyền vượt tuyến, quá nhiều thứ ảnh hưởng đến lối chơi cách triển khai bóng của cầu thủ nếu đặt hết tất cả các chế độ trên từng li từng tý tớ mất khoảng 20 phút cho một đội hình đã quen tay và 10 phút cho đội hình dự phòng.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tokushitsu Bài viết
    Trong bài viết trên cậu muốn phối hợp 1 - 2 giữa các MC điều này rất khó khi trong đội hình của cậu có MR/L và AMR/L và quan trọng nếu cậu để nhịp độ trận đấu cao thì MC có xu hướng chuyển thẳng lên ST hay AMC.

Còn một vấn đề nữa là phong cách đá của đội hình nếu cậu để ngẫu hứng quá nhiều thì cầu thủ rất hay sút xa mặc dù cậu cố tình ép nó là hiếm khi sút xa, chưa kể đến việc đặt cự li đội hình ảnh hưởng đến việc có bật tường hay chuyền vượt tuyến, quá nhiều thứ ảnh hưởng đến lối chơi cách triển khai bóng của cầu thủ nếu đặt hết tất cả các chế độ trên từng li từng tý tớ mất khoảng 20 phút cho một đội hình đã quen tay và 10 phút cho đội hình dự phòng.
    Nếu cái TI của SI ko làm được điều này thì cải tiến nó ra để làm j? Nếu phải chỉnh lại cự ly... thì TI sinh ra để làm j? Nhiều trận cầm bóng cực nhiều nhưng chuyền bóng lại hoàn toàn trái ngược, trong khi có trận này tăng lên đột biến? Vậy nếu nó cầm bóng nhiều vậy, ko chuyền, ko sút, nó làm j trong khoảng thời gian cầm bóng?

Số bài viết
    15
    Cậu nói chung chung vậy tớ làm sao mà biết, nếu cậu muốn đội bóng đá theo ý mình cậu bắt buộc phải chỉnh từng ly từng tý chứ sao nữa, công việc của cậu có mỗi việc set tac đá thôi mà.

Số bài viết
    45
    Cầm bóng 80%

Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dogiaba Bài viết
    Cầm bóng 80%
    bạn cho mình xin link down tactic này mình thử xem. thanks

Số bài viết
    45
    http://www.mediafire.com/?glwln478klcyfz9
    Thử cái này đi bạn. Bạn nào thích bug cor thì set lại nhé:yeah2:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi dogiaba : 07-09-2012 vào lúc 12:25 PM

Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    đúng như tên gọi Football manager, chỉ mạnh về quản lý thôi, chứ chiến thuật thì chưa dc hợp lý lắm :fa:. Mà t thấy mấy tac muồn MC chuyền ngắn nhiều thì chỉ cần 1 MC kẹp giữa AMC với DMC thôi. Còn chuyền nhiều ra cánh thì chịu :fa: (Cái hình này là VD k phải của mình:fa

cho e xin cái link được không Test thử phát...

Số bài viết
    6,237
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hotboy501 Bài viết
    cho e xin cái link được không Test thử phát...
    tac k phải của mình nhé :fa:

http://www.mediafire.com/?xxxg8ypaokbhad8

Số bài viết
    209
    mấy đời FM rồi thấy chỉ có counter attack là siêng đưa bóng lên .....

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới