Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    87

Cho mình hỏi về cầu thủ ko có work permit?

Mình đang chơi đến mùa giải thứ 2 thì mấy thằng Scout tìm được nhìu cầu thủ giỏi nhưng đa số là từ châu Phi về. Mình kí hđ vs tụi nó nhưng lại bị WP, ình appeal nhưng vẫn ko dc. Mình nghe scout nói cho kí hđ vs tụi nó rồi cho mượn nhưng ko biết cách, các bạn chỉ mình với!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    439
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bishopdeath Bài viết
    Mình đang chơi đến mùa giải thứ 2 thì mấy thằng Scout tìm được nhìu cầu thủ giỏi nhưng đa số là từ châu Phi về. Mình kí hđ vs tụi nó nhưng lại bị WP, ình appeal nhưng vẫn ko dc. Mình nghe scout nói cho kí hđ vs tụi nó rồi cho mượn nhưng ko biết cách, các bạn chỉ mình với!
    Bạn chuột phải vào cầu thủ chọn squad tiếp move to affiliate ( nếu bạn có liên kết với clb khác)
    Mình kinh nghiệm thế này hi vọng giúp đc cho bạn. Mình mua 1 cầu thủ về mà ko có wp. ( nếu nó có chỉ số ổn rồi thì cho mượn, còn không cố gắng để nó mấy bữa + tut cho nó lên chút chút) chỉ số ổn thì hãy cho mượn lúc đó nó sẽ đá đc đá chính nhiều hơn. 1 năm sau về nếu có báo cáo tốt thì ký lại hợp đồng mới. Ký đc là ko cần wp nữa. Mình đã xài cách này cho Romario và Delac thành công hết nhé bạn

Số bài viết
    87
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hero of chaos Bài viết
    Bạn chuột phải vào cầu thủ chọn squad tiếp move to affiliate ( nếu bạn có liên kết với clb khác)
    Mình kinh nghiệm thế này hi vọng giúp đc cho bạn. Mình mua 1 cầu thủ về mà ko có wp. ( nếu nó có chỉ số ổn rồi thì cho mượn, còn không cố gắng để nó mấy bữa + tut cho nó lên chút chút) chỉ số ổn thì hãy cho mượn lúc đó nó sẽ đá đc đá chính nhiều hơn. 1 năm sau về nếu có báo cáo tốt thì ký lại hợp đồng mới. Ký đc là ko cần wp nữa. Mình đã xài cách này cho Romario và Delac thành công hết nhé bạn
    Cái này là mình kí HĐ vs nó, nhưng nó ko có WP nên mình fải Appeal và Appeal ko đc nên transfer calcelled chưa đem nó về đc clb huống hồ move to affiate

Số bài viết
    6,237
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bishopdeath Bài viết
    Cái này là mình kí HĐ vs nó, nhưng nó ko có WP nên mình fải Appeal và Appeal ko đc nên transfer calcelled chưa đem nó về đc clb huống hồ move to affiate
    ký nhiều lần thì có cơ hội dc, cứ ký hợp đồng khoảng 4-5 lần vào :fa:

Số bài viết
    87
    Her her, vậy sao thanks bạn nhé

Số bài viết
    163
    Nếu mà hên xui mang nó về được club thì nó cũng không ra sân được ở đội hình chính thức đâu, phải cho đi mấy đội liên kết trong vài năm xin được wp thì mới được ra sân. Nếu có club liên kết nào ở Hà Lan thì hình như nhanh nhận được wp nhất thì phải :lac2:

Số bài viết
    14
    hình như ở bỉ là nhanh nhất, 2 năm.

Số bài viết
    532
    Nhanh nhất là ở Bỉ, đội to nào ở EPL cũng có 1 feeder ở Bỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới