Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    25

Icon8 Lịch thi đấu bọn NHA như shit

Gần như là cả mùa giải cứ 3 ngày đá 1 trận bố thằng đếch nào đá được. Thấy ngoài đời có đội nào đá như thế đâu. Ngoài đời mà thế nó kiện cho toe mặt bọn FA

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuthanhvinh Bài viết
    Gần như là cả mùa giải cứ 3 ngày đá 1 trận bố thằng đếch nào đá được. Thấy ngoài đời có đội nào đá như thế đâu. Ngoài đời mà thế nó kiện cho toe mặt bọn FA
    ...3 ngày 1 trận mà than...ngoài đời cũng y hệt chứ khác gì...ko bik bạn có fải fan bóng đá ko nữa...thử cầm mấy đội hạng dưới xem...5 ngày 3 trận liệu bạn còn than nổi ko...

Số bài viết
    131
    mình nhớ có đợt mình còn gặp lịch 4 ngày 3 trận cơ
    Hình như FM vẫn hơi lỗi chỗ lịch thi đấu thì phải. Chơi onl có mùa lịch của mình với lịch thằng bạn giống hệt nhau, cách nhau 1 tuần ( nó gặp đội nào thì tuần sau mình gặp đội đó )

Số bài viết
    4,029
    ngoài vụ có đôi lúc lịch thi đấu dày vô lý thì FM còn có trò 2 đội liên tiếp gặp nhau ở các giải đấu khác nhau. ví dụ mình cầm tot, đá FA, ngoại hạng, CL thì liên tục gặp chelsea cả ở FA, ngoại hạng và/hoặc CL, mỗi trận cách nhau 3 ngày ayha:

Số bài viết
    131
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    ngoài vụ có đôi lúc lịch thi đấu dày vô lý thì FM còn có trò 2 đội liên tiếp gặp nhau ở các giải đấu khác nhau. ví dụ mình cầm tot, đá FA, ngoại hạng, CL thì liên tục gặp chelsea cả ở FA, ngoại hạng và/hoặc CL, mỗi trận cách nhau 3 ngày ayha:
    Cái này thì mình thấy ngoài thật cũng khá nhiều Tất nhiên là k0 dồn dập kiểu FA PL rồi CL; nhưng mà PL - FA thì mình thấy khá thường xuyên

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của klinsky Bài viết
    Cái này thì mình thấy ngoài thật cũng khá nhiều Tất nhiên là k0 dồn dập kiểu FA PL rồi CL; nhưng mà PL - FA thì mình thấy khá thường xuyên
    mình ko nói là ko có ngoài đời, nhưng ít. còn trong FM mà xem, lần newgame nào với bất kì đội nào và bất kì mùa bóng nào cũng có

Số bài viết
    156
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    mình ko nói là ko có ngoài đời, nhưng ít. còn trong FM mà xem, lần newgame nào với bất kì đội nào và bất kì mùa bóng nào cũng có
    Bác này nói đúng đó, mình cũng hay gặp trường hợp này, game nào cũng gặp và thường thì mỗi mùa đều có

Số bài viết
    1,235
    3 ngày một trận tính riêng NHA ????
    1 mùa NHA đá 38 trận, C1 đá full thì là 11 trân, FA là 5 trận (chưa kể hòa đá lại ), League cup là 6 trận , có thể thêm 1,2 trận siêu cúp như vậy 1 mùa có khả năng đá khoảng 60 trận đá trong 9,10 tháng mỗi tháng trung bình 6 trận

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới