Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    1

Làm sao để cầu thủ hết Unhappy

Mình mới tập chơi, không biết làm thế nào cho cầu thủ hết unhappy, anh em chỉ dùm với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    262
    bạn cứ thử cho vào đá vài trận rồi lựa lời mà khen em nó.nếu không được thì thẳng tay đẩy xuống đá với đội dự bị khoảng 3-4 tháng là ko unhappy ngay

SPAM là một hành động rất quan trọng ( Significant) tích cực ( Positive) tuyệt vời ( Amazing) nam tính ( Manly)

Số bài viết
    87
    bạn thử tìm hiểu e tại sao nó unhappy, nếu nguyên nhân là tại mấy cái linh tinh và có thể thực hiện được như là Lack of discipline, Teamtalk hay First team football thì hứa vs nó rồi sau đó cố mà thực hiện lời hứa (cho nó chơi nhiều hơn chẳng hạn). còn nếu lý do nó unhappy quá sức của bạn như là :want to move to a bigger club... thì thử nói nặng vs nó. VD như: u are showing your disrespect to me and to the club. nếu bik điều thì nó sẽ sr, ko nếu dc thì cho nó đi luôn. theo mình cách tốt nhất vẫn là lựa lời mà nói, bạn có thể thử nhìu câu nói khác nhau trong Private chat, (save load lại nếu như sợ nói sai) thử xem phản ứng of nó thế nào chúc may mắn

Số bài viết
    95
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bimbim01 Bài viết
    Mình mới tập chơi, không biết làm thế nào cho cầu thủ hết unhappy, anh em chỉ dùm với
    Bạn phải nói rõ nguyên nhân chứ, không biết nguyên nhân thì sao mà giải đáp được

Số bài viết
    736
    Có 1 số lý do unhappy: do bạn mua nhiều cầu thủ mới cùng vị trí thằng đó, bạn phát biểu chê bai nó, đội bóng thi đấu thua nhiều, cho nó ngồi dự bị nhiều quá, tập luyện quá sức....
    Muốn hết unhappy thì phải làm ngưoc lại các vấn đề trên, thường là trò chuyện với nó để làm giảm unhappy.

Số bài viết
    140
    Bán đi là hết unhappy.

Trăm bó đuốc sẽ bắt được con ếch!!!!!!

Số bài viết
    156
    Nói chuyện với nó, có cái phần Happiness chọn phần Concern đó, nói với nó sao cho nó vui là nó unhappy liền thôi

Số bài viết
    50
    bạn cho nó ít ra sân nó unhappy đúng rồi.cho nó đá chính thường xuyên khen thưởng nó khoảng mấy tháng là nó hết àh

Số bài viết
    45
    Cho nó đá tầm 5-6 trận là hết ấy mà. Còn nếu bạn để cho nó ghét tới mức không còn muốn quan hệ nói chuyện với bạn thì bán nó luôn đi:fa:

Số bài viết
    6
    cái này cũng dễ mà, em nó Unhappy cũng nhiều, phần lớn không được thi đấu,muốn tăng lương, nếu em nó Unhappy cho e nó đá liên tục hay dở cũng cho đá thế là hết, chiêu này chơi thành công 100%.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới