Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12
    Số bài viết
    146

Bạn Có tin không , Newcastle vs Man xì tin ( 11 - 0 )

Mình rất kết New , nhất là đợt vừa rồi mới nổi vụ cạnh tranh top 4 với Chealse và Tot :notbad: , thực sư mà nói mình luôn chọn New mỗi khi vào game , tactics mình dùng là 4-2-4 với 1 BWM và 1 APM + 2 Poacher , bình thường dập mấy đội top 6 thì 3 4 bàn là bình thường , nhưng chưa khi nào có một trận lên đồng đến 11 bàn trắng vào lưới MC như thế này , nhất là đây mới chỉ là mùa đầu tiên , đội hình chưa được bổ sung nhiều , tính ra sự bổ sung đáng kể nhất là J.M.Vargas và ngôi sao của Olympic mexico với cú đúp vào lưới brasil là Peralta , nhưng ko ngờ với một đội hình loại B như vậy mà có thể dập được vào lưới MC tới 11 bàn với 4 bàn của hung thần P.Cisse và thiên thần Pelralta + với 5 pha kiến tạo của B.Arfa . ko dài dòng nữa , xin mọi người xem

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi kissme59 : 13-08-2012 vào lúc 12:28 PM

Số bài viết
    930
    Mình cũng kết Newcastle của Shearer thần thánh đây, bạn đã làm đc 1 điều kì diệu nhất là khi đối thủ lại là Man Shitty

Số bài viết
    85
    Rất chất dập Man Xì Teen 11 trái @@, cho mình xin cái tac vs bạn

Gái Xưa Động Nhẹ Bảo Dê Gái Nay Động Nhẹ Bảo Chưa Phê Anh À

Số bài viết
    146
    http://www.mediafire.com/?e1x0tbryustnkby
    Link tac mình đã up đây bạn tac này gần như theo kiểu lấy công bù thủ , ép sân toàn diện , nếu đá trên sân nhà thì tac này mình đá chắc chắn là chưa từng thua trận nào , nhưng mà đá sân khách thì nó còn dựa vào morale của cầu thủ , điểm yếu của cái tac này là khả năng chống phản công khá kém , nhất là ở 2 biên , mình toàn bị thủng lưới vì phản công thôi , ko có full back ngon nên toàn rớt lại mỗi khi bị phản công , toàn cầm mấy đội hạng trung nên chơi tac này hiệu quả nhất , nhân sự ko cần quá mạnh , đặc biệt tac này rất thích hợp cho ai thích chơi song sát fierro và erick torres , đã test , mỗi thanh niên ko ghi dưới 40 bàn một mùa với tac này ayha: . mình cầm tac này cũng trong season có trận thắng 11 - 0 trên thì papiss cisse ghi được hơn 50 bàn , còn peralta là 3x bàn nhé , kiến tạo thì cabaye là khủng long bao chúa với gần 40 pha kiến tạo

Số bài viết
    146
    Mình sẽ post thêm ảnh hàng công của mình trong season đó để mọi người cùng xem , lưu ý là đây là mùa đầu của new và bị loại từ rất sớm ở các giải đấu cup , nghĩa là nếu chơi trọn vẹn với số trận nhiều hơn thì số liệu sẽ rất đáng kể nhé , ko dài dòng nữa , đây là ảnh

Có thể thấy cisse xứng đáng với danh hiệu hung thần mà mọi người dành cho a
    Cái tac này hay ở chỗ bạn có 2 cầu thủ mũi nhọn trên hàng công luôn chơi ăn ý với nhau , điêu này có thể thấy qua số lần kiến tạo của peralta , 20 pha kiến tạo và 32 bàn thắng với 1 poacher , còn với cisse là 5x bàn và 16 pha kiến tạo ( với chỉ số creat 9 và pas 13 ) thì tớ nghĩ 16 pha kiến tạo trong 1 mùa giải đã là thành công vl rồi

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Thằng Cabaye có cho đá corner ko mà kiến tạo ghê thế

Số bài viết
    201
    Peralta Ảo dzị !...Cho sem cái chỉ số của ảnh cộng với mấy cầu thủ chính nha chủ thớt.Mình cũng chơi New nhưng ko ghế gớm như dzị được !

Wenger : " Sau này xuống địa ngục tôi sẽ cảm thấy dể chịu vì ở trên này tôi đã nhận quá nhiều đau khổ "

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    À mà giờ mới để ý, Demba Ba đâu sao ko xài mà lại mua Peralta về thế?

Số bài viết
    57
    Cái tac này hay ở chỗ bạn có 2 cầu thủ mũi nhọn trên hàng công luôn chơi ăn ý với nhau , điêu này có thể thấy qua số lần kiến tạo của peralta , 20 pha kiến tạo và 32 bàn thắng với 1 poacher , còn với cisse là 5x bàn và 16 pha kiến tạo ( với chỉ số creat 9 và pas 13 ) thì tớ nghĩ 16 pha kiến tạo trong 1 mùa giải đã là thành công vl rồi
    Cũng tùy bạn ạ ko phải tac nó quyết định hoàn toàn đâu. Gặp thằng teamwork thấp nó đá chó lắm. Mình đá Sunderland mượn được Lukaku để nó đá TGM att đối mặt thủ môn nó vẫn chuyền trong khi ko hề học ppm nào ngoài shoot with power + play back goal. Trong khi đó cùng 1 vị trí Niang nó rê tít mù từ đâu sân đến cuối sân! X_X

Số bài viết
    146
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    À mà giờ mới để ý, Demba Ba đâu sao ko xài mà lại mua Peralta về thế?
    Peralta này trong patch chuyển nhượng của banhtieuskr up lên , hắn ta fix chỉ số cho nó lên , ở bản của LFC marshall thì ko fix , nhưng chắc hắn thấy peralta đá lên chân vụ olympic quá nên fix chỉ số , scout báo về nên tớ mới mua , ba thì cũng chỉ dự bị cho nó thôi , chỉ số ảo vê lù , rất tiếc là cái file save đã xóa để new game bản marshall ngày 18 =.= , ko còn ảnh lưu lại mới đen chứ , peralta trong bản của banhtieu nó up bên pic chuyển nhượng chỉ số có khi phải xấp xỉ tô rẹt của chen sì ayha: , ai thích thì xài cái patch chuyển nhượng đó là biết ayha: , có cần tớ post lại thì đây
    http://www.mediafire.com/?0qkwkxwntwh5itm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới