Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 67
    Số bài viết
    460
    9h bốc thăm, k onl có bị gạch tên k

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    sao ko có chelski :pf:. mạnh mà. giang bổ sung vào nhóm dự bị, vì mình nghi nhóm 4 sẽ có ng đăng ký mà ko pick team cũng nên. phải có dự bị để thay thế kịp thời chứ ko lại hủy kq của 1 ng nào đó như năm ngoái
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Nói chung từ nay đến giờ G mem nào post nhiều bài viết có ý nghĩa hơn ko spam thì sẽ chọn
    Còn 1 tuần nữa vẫn có thể chốt mình or bentchu mà
    Cũng đồng ý với B52 là nên có danh sách HLV dự bị để sẵn sàng bổ sung cho các team có bạn bỏ cuộc or tham gia ko nhiệt tình. Như các mùa trước sau vài vòng KQ quả kém là nhiều đồng chí nản bỏ pick luôn

Người thông minh giống như một dòng sông, càng sâu càng ít ồn ào

Số bài viết
    80
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 2104vulcan Bài viết
    tối nay bốc thăm chỗ ngồi r :fa:
    có thể bốc thăm suất đó với tên bentchu/quyet_tv rồi quyết định sau

Số bài viết
    275
    Ý kiến cá nhân mình là:
    1.CHia thêm 1 nhóm dự bị.
    Tổng cộng có 61 đội đăng ký mà chỉ có 48 đội đc chơi chính thức, kể ra cũng thiệt thòi cho 13 HLV còn lại.
    Ta cứ lập 1 nhóm 13 đội tính điểm với nhau. Đến hết 1 cơ số vòng thì mỗi bảng chọn ra 1 đến 2 đội thi đấu playoff head 2 head vs nhũng đôi có số điểm cao nhất của bảng Dự Bị.
    Ai thua thì xuống bảng dự bị thôi.

2.Về chuyên các HLV bỏ gánh giữa đg. Các HLV đã chơi lâu năm thì sẽ chơi tử tế không có nghĩa là các HLV sẽ chơi ko tử tế a.
    Còn chuyện ngta ko pick thì họ sẽ mất điểm 1 2 vòng, có thể do lý do chủ quan cá nhân chứ ko phải ai cũng suốt ngày theo dõi đc.
    Kinh nghiệm bản thân của mình, chơi EU season, mình vào muộn 1 vòng, không đc chơi Head2 Head nhưng cuối cùng vẫn xếp hạng top 5 6 trong League gần 20 ng các bạn mình tổ chức.
    Người ta điểm xuất phát không bằng nhưng sức bật thì cứ phải vào trận mới biết. Mình là HLV mới nên kinh nghiệm chắc ko thể bằng các bô lão, nhưng đấy là ý kiến của mình.

3. Về BTC, đã đưa ra rule rồi, đưa ra danh sách rồi thì đừng có lý do này nọ thay đổi thêm làm gì nhiều. Các bạn cứ đúng luật mà làm.
    Cứ coi như là có người ko pick trong nhóm 4, nhưng vẫn phải xếp theo danh sách ai đăng ký trc thì vào, họ ko pick thì sẽ bi out ngay vòng sau.
    Nếu BTC làm việc không công minh thì liệu còn ai chơi ko? Hay chỉ có bạn bè quen thân các bạn chơi vs nhau?

Mình văn dốt mong các bác thông cảm.

Số bài viết
    2
    Team mình không có trong danh sách chốt rồi =( mong btc cố gắng sắp xếp để mọi thành viên có cơ hội được tham gia =(

Số bài viết
    896
    Bảng mình sẽ gồm vulcan skrtel hungicp và sunlai :notbad:

Số bài viết
    2,089
    Ý kiến thành lập 1 bảng riêng dành cho các mem dự bị cũng là 1 cách hay BTC xem xét nhé ayha:

Số bài viết
    127
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lis Bài viết
    9h bốc thăm, k onl có bị gạch tên k
    Đừng ác thế phải tội anh em Nhỡ vợ hứng lên đòi đi đâu thì toi cả mùa giải mất.

Số bài viết
    165
    0h......mùa trước thi đấu cũng tạm ổn mà .hihi.vẫn bị xếp ở nhóm 3 ,căng phết nhỡ.....:daudau3: xác xuất mình bị rơi vào bảng tử thần cao quá đi..........

Số bài viết
    122
    ...mình ko ở VN nên bị lệch múi giờ khá nhiều nên thông báo trước lỡ khi ko có mặt kịp lúc chia bảng ...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới