Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8

Chủ đề: Tư vấn về tactic

Số bài viết
    23

Tư vấn về tactic

Chả là em có mấy con hàng ngon như này: SC có Chicharito, Neymar, Rooney. AM có Kagawa, Nani, Valencia, A.Young, Ganso, Ortigoza, G.Sigurdsson. Em ko biết set thế nào cho đỡ phí nhân tài. Em hay đá 4-4-2 có AMC và DM. Mong các bác chỉ giáo.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    532
    quá nhiều người trùng vị trí , Nani-Young AmL, Kagawa-Ganso AmC, Chicharito với Rooney thì giống nhau về lối chơi Aizzz

Số bài viết
    410
    xin lỗi cho mình hỏi ké một chút là mình muốn go vacation để test tactic nhưng mình thử 1 trận để ass manager làm thì lúc xem lại formation của trận thì tactic lại theo như tactic của nó chứ không theo tactic của mình.vậy có cách nào để nó chỉ đá với tactic của mình không ?

Số bài viết
    6,237
    có DM chuyên thủ ngon thì đá 4-1-3-2 đi :fa: mấy tac 4-2-2-2 t cũng hay biến đổi thành 4-1-3-2 nếu hàng tiền vệ đội bạn đông :fa:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    210
    bạn set hàng công thế này vì bạn nhiều vị trí nên phải chọn việc xoay vòng cầu thủ thôi bạn chọn tac theo như mình đang chơi xem sao tac mình thì sẽ có 3 advanced playermarker , 1 target và 1 poacher mùa nào cũng ghi trên 100 bàn và tiền đạo ghi bàn nhiều nhất tầm 50 bàn/ mùa tac như thế này:
    ST: Rooney(target man)- Chicha,Neymar (Poacher)
    AML :A.Young, Kagawa(Advanced playermarker) AMR: Nani(advanced playermarker), Valencia (Winger)
    MC: Ganso, sigurdsson,Ortigoza( Advanced playermarker ) lun

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bergkamp Bài viết
    Chả là em có mấy con hàng ngon như này: SC có Chicharito, Neymar, Rooney. AM có Kagawa, Nani, Valencia, A.Young, Ganso, Ortigoza, G.Sigurdsson. Em ko biết set thế nào cho đỡ phí nhân tài. Em hay đá 4-4-2 có AMC và DM. Mong các bác chỉ giáo.

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của brutal_death Bài viết
    xin lỗi cho mình hỏi ké một chút là mình muốn go vacation để test tactic nhưng mình thử 1 trận để ass manager làm thì lúc xem lại formation của trận thì tactic lại theo như tactic của nó chứ không theo tactic của mình.vậy có cách nào để nó chỉ đá với tactic của mình không ?
    ở cửa sổ lúc chọn go on holiday bạn tick chọn dòng "use current match tactic" là đc

Số bài viết
    49
    Bác bán bớt đi cho đỡ phí , còn không thì chỉ có nước xoay tua

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rolsic Bài viết
    Bác bán bớt đi cho đỡ phí , còn không thì chỉ có nước xoay tua
    Ăn thì no, cho thì tiếc bác ạ. Bán bớt đi thì tiếc lắm ạ. Chắc phải xoay vòng thôi chứ biết làm sao

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới