Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    53

Icon9 Chấn thương thế này thì đá đấm gì nữa...chán quá các bác ơi

hic, mọi mùa khác thì ko sao, chả hiểu sao mùa này đội em bị chấn thương tàn phá liên miên, toàn 3-4 tháng, trong này chỉ có mỗi thằng Mats Dæhli là Reserve, còn lại là đội hình chính hết, có 9 đứa là trụ cột nữa mới đau, trong tay em TĐ giờ chỉ còn mỗi thằng Will Kean cùi mía đôn từ Reserve lên, phải làm sao đây để qua cơn sóng gió này đây các bác

Số bài viết
    57
    My answer is: FMRTE

Số bài viết
    53
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hdanh19 Bài viết
    My answer is: FMRTE
    mình chơi ko xài FMRTE bạn ạ, đang kỳ chuyển nhượng mùa đông nên mình mượn lại welbbeck, obasi, với 1,2 thằng già già nữa. :okay::okay: năm nay chắc trắng tay rồi

Số bài viết
    57
    damião còn có 1 ngày mà /

Số bài viết
    210
    năm 2017 chả lẽ ko có chú random nào ra hồn sao mà lại trắng tay! chài

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    546
    Sao Runi không có thông tin ngày trở lại nhở?

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hv3585 Bài viết
    Sao Runi không có thông tin ngày trở lại nhở?
    2017, runi tầm 32 33 tuổi, chắc già quá nên xương yếu

Số bài viết
    53
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NK1 Bài viết
    năm 2017 chả lẽ ko có chú random nào ra hồn sao mà lại trắng tay! chài
    thì 4 trong số ấy là random đấy, đa số random kha khá thì cho loan hết rồi còn đâu. đội hình 5 tiền đạo thì đều nằm hết vào danh sách đó rồi, mượn được thằng obasi, về chưa đá trận nào đã chấn thương khi làm nghĩa vụ quốc tế, dự khán 5 tháng tới 1/7, đen vãi

Số bài viết
    3,560
    Thế này mới thể hiện tài cầm quân chứ, cũng không có gì bất hợp lí lắm đâu. Lần sau bạn nhớ tính toán xoay tua cầu thủ và giảm khối lượng training trong giai đoạn mùa đông căng thẳng :okay:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    53
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Thế này mới thể hiện tài cầm quân chứ, cũng không có gì bất hợp lí lắm đâu. Lần sau bạn nhớ tính toán xoay tua cầu thủ và giảm khối lượng training trong giai đoạn mùa đông căng thẳng :okay:
    hì, thì mình nói đen chứ có bảo bất hợp lý đâu. mình lập hẳn ra 2 team khác nhau để xoay vòng mà, ít khi nào cầu thủ phải thi đấu với thể lực dưới 97% lắm. tình hình là sau hơn 1 tháng vẫn bám được vị trí thứ 2 trên BXH ( do Tottenham có thằng Seydou Doumbia siu nhân quá, toàn ghi 4,5 bàn/ trận), C1 thì vừa loại được Roma ( 5-3) vô Tứ kết. đội hình yếu mình chuyển sang chơi phòng ngự phản công với may sao tận dụng được tình huống cố định nhiều

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới