Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    73

Lỗi game khi chơi bản down cùa phat123ma

Mình down về, chơi bình thường cũng đã sửa tiếng việt, update chuyển nhượng thành công, chơi dc 1 mùa thì sang giữa mùa thứ 2 thì phát sinh lỗi khó hìu, down rùi tải lại cũng thế.
    mình ko up hình dc chỉ có lin này http://www.mediafire.com/view/?ga6w02cqai1i7w0

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6,237
    thì cài microsoft visual C++ thôi http://www.microsoft.com/en-us/downl...s.aspx?id=5555 .

nếu k dc thì thử cài bản visual C++ 2008, hoặc 2005 thử xem :fa:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    73
    Hic ko dc, chả hiểu sao lun, hic hic

Số bài viết
    50
    mình cũng giống bạn.ko bít sao nữa.bạn tìm được cách chưa.nếu có thì chỉ dùm.thanks nhìu

Số bài viết
    1,209
    Sak tieu de Ban da choi dc 1 mua roi ko sao ma mua 2 phat sinh loi thi minh nghi la do may ban bi nhiem virus. Ban thu quet virus roi cai lai Visual xem sao? Neu ko dc thi cai lai may luon la tot nhat. Nho backup lai file save

Số bài viết
    53
    day la do virus an mat file phan mem,ban cai lai win la down driver moi ve,nho diet virus toan may,minh cung bi nhu vay cai win hoai cung bi hoai nen format het toan bo cac o dia ,cai may lai tu dau,co dieu luu y,cai lai win ko su dung driver co san trong may,vi da bi nhiem virus khi cai vao se van bi loi,chiu kho len mang down driver moi ve.viet key bi hu,mod dung phat minh ma toii nghiep nha,tai minh muon giup ban thoi

Số bài viết
    484
    Mình chơi bản của phát123ma chơi sang mùa 3 vẫn bình thường. Chắc máy bạn nhiễm virus. Thân

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới