Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 202 trang Trang đầuTrang đầu 123451353103 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 2016
    Số bài viết
    93
    Vietnam ở bản mới này mà ko đc vào WC thì phí, đâu chỉ là Asian Cup đâu.

Tui cầm VN ở 12.0.3 đá 4-4-2 với 2 ngôi sao ngoại Kesley và Lee Nguyen là đã vào đc WC 2014. Chỉ tiếc lọt vào bảng có Urugoay và Hà Lan, Mỹ. Bị lọai ngay vòng bảng.
    Xép hạng Fifa max 47. Đến sau WC vẫn là 78, lúc nào cũng nằm vị trí 4-5-6 của Châu Á, sau Nhật, Hàn, Úc ...
    Tiếc hơn nữa là sau WC, tới tháng 8/2014 ...bị Crashdump thế là toi...giờ đá lại

Số bài viết
    57
    Hix, bản update này có nhìu cầu thủ bạn chuyển nhượng theo cảm tính quá, hy vọng bạn sớm có bản hoàn chỉnh. bạn có chỉnh lại PA hay CA của các cầu thủ trong update này không? Đặc biệt là mấy chú trẻ tiềm năng đó

Số bài viết
    187
    Mình nghĩ ko cần update từng ngày đâu vì ngày nào cũng new game thì nhạt lắm, cứ để 1,2 tuần update một lần mà update thì nên chuẩn luôn chứ đừng cảm tính nó phá game ra. Mình thấy Nik33 làm rất là chuẩn nhưng vì bản của Nik33 chỉ dùng được cho 12.2 nên mình ko dùng được. Bạn nên tham khảo xem nguồn nào có cái database của 12.2 thì ngon vì 12.2 đã thay đổi kha khá chỉ số với cả CA, PA rồi

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Số bài viết
    331
    Nếu bạn ra update nữa thì bạn có thể chỉnh ngân sách được không. Vì hình như mình nghe trên mạng là Arsenal có đến 100 triệu, .... Không bik chỉnh được không nhỉ ???

Số bài viết
    3,080
    Chỉnh gì thì cứ FMRTE là nhanh gọn lẹ. Ars thì năm nào cũng đồn là Doping Shopping. Nhưng cứ mua là toàn hàng trẻ tiềm năng thôi

Số bài viết
    331
    Cho hỏi luôn là WA với PA là gì zậy ?

Số bài viết
    714
    Tin buồn nếu ai sử dụng Bảng Super League của bạn One, và kết hợp thêm update chuyển nhượng này thì vleague việt nam sẽ ko thể chơi được. Nó báo là số đội không đúng gì đó, cái gì mà 13 đội so với 14 đ gì đó, nếu bỏ cái update chuyển nhượng này thì vẫn chơi bình thường.......Không bik cách khắc phục luôn

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chicharitonghia Bài viết
    Cho hỏi luôn là WA với PA là gì zậy ?
    WA thì mình không bik, nhưng PA là cái chỉ số tiềm năng của cầu thủ sau này.

Số bài viết
    64
    hok pik có đúng hok nữa...vs 12tr bảng Hugo Lloris đã về Ars.....Ben Amos được cho mượn qua Hull City........Forlan qua Internactional free......Park Ji-Sung qua QPR vs giá 5tr bảng.......Julio Cesar của Inter đã bật đèn xanh về khả năng ra đi

0o0o0~ Không có gì là tồn tại mãi mãi ~0o0o0

Số bài viết
    331
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Boythiensu17 Bài viết
    hok pik có đúng hok nữa...vs 12tr bảng Hugo Lloris đã về Ars.....Ben Amos được cho mượn qua Hull City........Forlan qua Internactional free......Park Ji-Sung qua QPR vs giá 5tr bảng.......Julio Cesar của Inter đã bật đèn xanh về khả năng ra đi
    Điều này đúng đấy. Mới thông báo thì phải nhưng đang đợi chủ thớt thôi. Nhưng nên để nhiều rồi update, update nhiều quá phải new game nản lắm

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới