Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 202 trang Trang đầuTrang đầu 12341252102 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 2016
    Số bài viết
    933
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xiah_pro Bài viết
    Mình mới cầm chơi MU thì thấy lạ tự dưng 15-07 ku Moutinho lại về MU! mà bên ngoài làm gì có vụ chuyển nhượng này nhỉ
    hê hê, tại fan MU nên luôn cập nhật tin tức trên trang chủ MU. Moutinho mục tiêu số 1 MU. Bạn yên tâm. Ngay khi Goal.com có tin chuyển nhượng về Moutinho thì mình sẽ fix lại. yên chí nha. Hiện tại nó là mục tiêu chung MU, Tottenham. Bản hoàn chỉnh sẽ fixx lại thôi khỏi lo,, update từng ngày mà

Số bài viết
    16
    Sao Liverpool béo thế !toàn hàng ngon!Gylfi về Liverpool lúc nào thế?k nhầm là cậu này về Tot cơ mà?!Genie Scout báo Reina là thủ môn tốt nhất TG là sao?? quá hài hước!

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của banhtieuskr Bài viết
    hê hê, tại fan MU nên luôn cập nhật tin tức trên trang chủ MU. Moutinho mục tiêu số 1 MU. Bạn yên tâm. Ngay khi Goal.com có tin chuyển nhượng về Moutinho thì mình sẽ fix lại. yên chí nha. Hiện tại nó là mục tiêu chung MU, Tottenham. Bản hoàn chỉnh sẽ fixx lại thôi khỏi lo,, update từng ngày mà
    Nghe nói MU vừa theo săn Persie luôn đấy bạn, fix nốt cho MU khủng luôn nào

Hè này nhiều bản Update Transfer nhỉ

Số bài viết
    49
    Adebayor hợp đồng chính thức với Tottenham là sao nhỉ | Luka Modric đến RMA ???? ,Nuri Sahin đến Tottenham ???, Alan Dzagoev đến Tottenham | Malouda rời khỏi Chelsea ??? , Maicon đến Chelsea ??? | Michael Owen đến Liverpool , Samon Kalou đến Newcastle :okay:...và một số cầu thủ nằm trong danh sách chuyển nhượng vì tụt phong độ lại chẳng bị gì như Elia chẳng hạn

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Nghe nói MU vừa theo săn Persie luôn đấy bạn, fix nốt cho MU khủng luôn nào

Hè này nhiều bản Update Transfer nhỉ
    hê hê,lại đang chơi tự nhiên thấy Sign Van Persie thì vui

Glory...Glory....Manchester United.......

Số bài viết
    2

hỏi tí mới biết cài FM

Bạn ơi cho hỏi này dùng trên 1.2.04 được không

Số bài viết
    933
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xoanlovechelsea Bài viết
    Sao Liverpool béo thế !toàn hàng ngon!Gylfi về Liverpool lúc nào thế?k nhầm là cậu này về Tot cơ mà?!Genie Scout báo Reina là thủ môn tốt nhất TG là sao?? quá hài hước!
    Trả lời bạn như sau 2 chấm xuống hàng
    1-Gylfi : Trường hợp này mình đã fix lại, tại lúc đầu 90 % chú này đến LIV, hê hê - Yên chí khi bản chính thức thì đâu về đó thôi
    2-Reina : Bạn dùng Genie Scout đúng ko? hê hê. bạn xem báo cáo Genie chứ gì, hê hê. bạn xem các thủ môn giỏi khác nó cũng vậy thôi. Chỉ số Reina ko hề được fix gì cả bạn ạ. Nó theo update chuẩn đó bạn à.

Số bài viết
    933
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrafterdark619 Bài viết
    Adebayor hợp đồng chính thức với Tottenham là sao nhỉ | Luka Modric đến RMA ???? ,Nuri Sahin đến Tottenham ???, Alan Dzagoev đến Tottenham | Malouda rời khỏi Chelsea ??? , Maicon đến Chelsea ??? | Michael Owen đến Liverpool , Samon Kalou đến Newcastle :okay:...và một số cầu thủ nằm trong danh sách chuyển nhượng vì tụt phong độ lại chẳng bị gì như Elia chẳng hạn
    Thank bạn đã cho ý kiến: Hê hê, mình đã có 1 số update trước theo các trang chủ của các câu lạc bộ về độ thành công, cũng có cảm tính. muốn làm Thị trường chuyển nhượng nhộn nhịp lên, và làm cân bằng đội hình cho các đội ấy mà. Bạn yên chí Ngay khi có thông tin chuyển nhượng chính thức, thằng nào cũng sẽ về nhà đó thôi. bạn yên tâm, mình update theo Goal.com. ko sót 1 ai đâu..

Số bài viết
    933
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của noopyga Bài viết
    Bạn ơi cho hỏi này dùng trên 1.2.04 được không
    Bản này xài tốt nhất trên 12.04 đó bạn. Yên tâm. Chúc bạn chơi game vui vẻ

Số bài viết
    933
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xoankt Bài viết
    hê hê,lại đang chơi tự nhiên thấy Sign Van Persie thì vui
    MC, MU, Juve, Barcelona đều tranh đua chữ kí VPS tuy nhiên Juve lại là đội ưu thế cao nhất. Mình tin vs VPS vẫn còn tình yêu vs ARS thì ko bao giờ đầu quân MU đâu bạn ạ

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới