Share game FM24 (PC)
Trang thứ 101 trong tổng số 202 trang Trang đầuTrang đầu ... 519199100101102103111151201 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1,001 tói 1,010 trong tổng số 2016
    Số bài viết
    10
    Sao link ngay 16/08 : asernal chưa update carzola,giroud....MU ko có kagawa,chelsea ko có oscar vậy bạn!!!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi demondigital : 18-08-2012 vào lúc 09:55 AM

Số bài viết
    128
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phamkhoanguyen Bài viết
    cái bệnh nan y của Football manager đó!!! ko có thuốc chữa
    Giờ đang nản quá trời luôn đây :daudau:

Số bài viết
    98
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của demondigital Bài viết
    Sao link ngay 16/08 : asernal chưa update carzola,giroud....MU ko có kagawa,chelsea ko có oscar vậy bạn!!!
    bạn ấn vào cầu thủ nó sẽ chuyển tới vào ngày nào đó chứ ko phải đùng cái có ngay đâu ví dụ như bản 16/8 thì ngày 17/8 van persie mới về MU

Số bài viết
    93
    CỨU CỨU CỨU .................................................. .....................CỨU VỚI........................................

TÌnh hình là vô cùng tình hình.
    Xin pro lắng nghe em...

Em bắt đầu FM12 từ thời anh em " chờ crack cái đã ". Sau đó là bản Việt hóa với FM vs12.0.2. Cày kéo MU, Lam Sơn TH, Việt Nam tới tận năm 2020. Với MU là 7 cái EPL, 5 C1. Mùa 2016/2017 đã sắm thêm chú Neymar + Ganso. Cộng với gần chục thằng 19~24 đầu tư nuôi dưỡng từ từ màu đầu tiên. LSTH vô địch V-League 8 nháy, trừ nháy đầu tiên. Chính sách mua cầu thủ 15-16 khắp thế giới. Cày 5 năm cho quốc tịch Việt. Đầu tư cho đội tuyển quốc gia. Từ tài chính 20k mùa 11/12, tới mùa 19/20 ngân sách LSTH là 46m. Tuyển VN hạng 3 AFC 2015, Á quân AFC 2019. Đang đá vòng loại cuối WC2022. Thỉnh thoảng có Crashdump nhưng vẫn load file đc nên em Go on Holiday qua cái ngày đó lại ok.

Sau đó là lỗi máy. E phải cài lại từ đầu và chấp nhận chơi lại từ đầu. EM dùng bản của phat123ma unlocked, không cần cái đặt. Máy chạy ngon. VN đã vào WC 2014+2018. Á quân AFC 2015. Tới mùa 2017/2018 bỗng dưng bị Crashdump :@ ức chế. Không thể load file đc.

Lại cài lại win, vẫn dùng bản của phat123ma vs 12.0.3. Thêm bản fix cầu thủ Việt trẻ 2 quốc tịch mới nhất và chuyển nhượng hè. VN vẫn vào WC 2014. Những 1 lần thang 10/2014 Crashdump không thể tiếp tục. Lần 2 vẫn chơi lại như vậy và chết vào 11/2014.

Lần 3 này thì chơi dở tới 2013. VN đang tràn trề cơ hội vào WC khi xếp đầu bảng vòng loại cuối Asia. MU đã sắm Neymar, E.Cavani. LSTH sắm đủ cầu thủ của học viện HAGL-JMG Arsenal. Và chết bất đắc kỳ tử sau 1 đêm dài...lắm mộng. Đêm qua tự nhiên em hứng thú chơi tới tận 4h sáng. Sáng mai 10 dậy bật máy tính thì...lỗi đen thui màn hình, còn không vào được Desktop. Đành cài lại win. Và mất hết file FM trong ổ C.

THôi thì chó cắn áo rách. Chạy lại bản phat123ma uncloked vẫn để ở ổ D, download thêm cái chuyển nhượng hè update 17/8 nữa vậy...Nhưng bây giờ mới là chó rách nữa. Lần này giải nén xong, chạy FM. Sau khi đợi xong tiết mục quảng cáo vào màn hình chính để new game, cài đặt chung ..vv.v. thì cứ động chuột vào là crashdump văng ra ngoài. Đôi 3 lần kick vào icon FM thì nó kêu thiếu xyz.dll .Download về chép vào, chạy FM vẫn bị crashdump đúng kiểu thế.

Híc....trên đây là toàn cảnh đau khổ của em từ 10h sáng tới giờ đã là gần 1h sáng ngày hôm sau. ngoài trời thì mưa bão, trong lòng thì bão fm. hic....
    Xin các pro giúp đỡ em link đẹp cho em download về chơi ngày, và đừng để bị crashdump nữa.
    Em xin 1 link để em hết bão lòng.

Cứu..................................em......... ...............với.......................các... ............proo............ơi...................

Các bác chú ý hộ em là, lần này còn ko làm gì đc hết , mới vào giao diện chính là đã crash thì ko thể newgame nổi, ko thể kéo load các file game cũ đã cất chổ khác...nói chung là khả năng chỉ có download mới hic hic hic

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>GIÚP EMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMM

Số bài viết
    49
    khi nào có update mới nữa vậy thớt ?

Số bài viết
    933
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhjindo Bài viết
    CỨU CỨU CỨU .................................................. .....................CỨU VỚI........................................
    Thiệt là thương quá đi!!
    Chơi lậu nó khổ zị đó! Cài vào rồi Crack nó hên xui lắm! Có bác trơn tru, bác thì đụng tí là lỗi! Như ta chơi chưa bị gì! hehehe
    Thử Gỡ hết sạch ko dấu vết trog máy rồi Down bản khác gì xài coi sao!

Số bài viết
    933
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrafterdark619 Bài viết
    khi nào có update mới nữa vậy thớt ?
    Mai hoặc mốt patch Daily18.8 hoặc 19.8

Số bài viết
    933
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NguyenHoangQuan Bài viết
    Giờ đang nản quá trời luôn đây :daudau:
    Gỡ cho sạch sẽ xóa hết vết tích rồi cài lại bản khác, crack khác@@ Hên xui à

Số bài viết
    933
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của demondigital Bài viết
    Cứ chơi đi! Việc này nói nhiều lần! Nhiều bạn hỏi roài mà! Cứ việc chơi hết 31/8 nếu ko thấy thì báo lỗi nhé!

Số bài viết
    93
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của banhtieuskr Bài viết
    Thiệt là thương quá đi!!
    Chơi lậu nó khổ zị đó! Cài vào rồi Crack nó hên xui lắm! Có bác trơn tru, bác thì đụng tí là lỗi! Như ta chơi chưa bị gì! hehehe
    Thử Gỡ hết sạch ko dấu vết trog máy rồi Down bản khác gì xài coi sao!
    vấn đề là down ở chổ nào? em đã xóa sạch bách rồi, ddowwn mấy cái, nhưng toàn lỗi part. chưa có cái link đẹp nào

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới