Share game FM24 (PC)
Trang thứ 51 trong tổng số 101 trang Trang đầuTrang đầu ... 41495051525361 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 501 tói 510 trong tổng số 1005
    Số bài viết
    431
    Bebe mình nghĩ đá cánh trái, đang drib thì ngoặt bóng lại mà cross thì may ra chính xác hơn Cơ mà cho vào làm rối loạn đội hình cũng đc :fa:
    p/s: ủa mà Nhà hát ko tính số post nữa rồi à

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tungpro22 Bài viết
    Bebe mình nghĩ đá cánh trái, đang drib thì ngoặt bóng lại mà cross thì may ra chính xác hơn Cơ mà cho vào làm rối loạn đội hình cũng đc :fa:
    p/s: ủa mà Nhà hát ko tính số post nữa rồi à
    ...vs thằg nì chắc fải bắt nó ko đc cross mà chỉ sút thui wá...cross cùi vãi...
    P/S: chắc tại spam dữ wá nên ko tính post lun...

Số bài viết
    1,047

trông ốm đói vãi chắc ko đá nổi :okay:

Số bài viết
    1,508
    Oh mình cũng anti RVP vcc . Đâu phải ai dc Mu hỏi mua mình cũng thích hết đâu . Llorente đá khá hay,là 1 tiền đạo cắm đích thực,đá đơn giản và hiệu quả... Juventus đã hỏi mua vs giá 20 triệu Euro,cần nhanh tay vs mục tiêu này nếu xịt RVP

Số bài viết
    2,470
    RVP đã có mặt tại thành Man hôm nay để làm gì đó.

Số bài viết
    2,858
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiepngo Bài viết
    Oh mình cũng anti RVP vcc . Đâu phải ai dc Mu hỏi mua mình cũng thích hết đâu . Llorente đá khá hay,là 1 tiền đạo cắm đích thực,đá đơn giản và hiệu quả... Juventus đã hỏi mua vs giá 20 triệu Euro,cần nhanh tay vs mục tiêu này nếu xịt RVP
    Ngố núp vãi.MU mua VPS vì VPS đá ở EPL lâu năm.Khả năng thích nghi thì không phải bàn .Llorente hay Lewandowski có khủng thât,nhưng về EPL chắc gì đá đã như ở CLB cũ .Mua cầu thủ có phải thích là mua,không dùng đc thì bỏ xó đâu

Số bài viết
    2,089
    VPS khủng vãi rồi mà còn chê nữa là sao :trollol:

Số bài viết
    492
    Chả hiểu sao nhiều người vẫn ủng hộ carrick quá vậy, carrick chỉ đá tạm ổn khi Mu triển khai tốt chứ còn nếu Mu lép vế ông này đá chán thí bà. Chẳng hiểu sao mà mọi người nghĩ vẫn dùng được, chỉ được cái chuyền quanh giữa sân. Thu hồi bóng cũng chả tốt lắm, còn độ sáng tạo và các đường chuyền nét thì hiện tại là rất hạn chế, chỉ có mỗi nồi bóng sang 2 biên, sút xa giờ cũng giảm sút quá nhiều rồi.
    VPS về Mu là ok rồi, trung phong kết hợp với Rooney quá hay :d. Không biết năm nay Anderson có tiến bộ không, chứ mới đầu về AMC giờ sáng MC mà thấy tiềm năng chắc thành DMC quá. Ra sân với 150% sức mạnh nhưng mà có 50% trí óc

Số bài viết
    484
    Thú thật mình cũng chả thích RVP 1 tí nào cả. Ko bik vì sao nữa:pf: Llorente làm target man thì quá sướng. Cái cần là tậu 1 chú như Tiote hay Fellani mà chả thấy đả động gì

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Ngố núp vãi.MU mua VPS vì VPS đá ở EPL lâu năm.Khả năng thích nghi thì không phải bàn .Llorente hay Lewandowski có khủng thât,nhưng về EPL chắc gì đá đã như ở CLB cũ .Mua cầu thủ có phải thích là mua,không dùng đc thì bỏ xó đâu
    Núp cái gì?? . Mình bảo anti vcc chứ có bảo là RVP k phải hàng khủng đâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới