Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 24 trong tổng số 24
    Số bài viết
    146
    Các bá toàn chơi trò 4 year trả chậm thì lo gì tài chính sụt giảm , cấp cho 27m , đẩy 1 số thằng ra đường để giảm quỹ lương , xong rồi múc mấy thằng kia dễ không , tính ra trả chậm 200m trong 4 năm là mỗi tháng mất có 4m+ tiền trả chậm cho 4 clb để mua gaitan , bale , neymar , gotze , mỗi tội đá thế chán chết ayha: , 3 thằng neymar , rooney với chicharito mỗi mùa cứ phải gọi là bét ra cũng được 100 bàn chia đều cho ba thằng , đá đâu thắng đấy bá đạo thế nhanh chán lắm

Số bài viết
    95
    Mình chơi CM từ thời bản 0102 tới giờ ghét nhất cái trò trả sau, không bao giờ mua cầu thủ trả tiền sau và cực hiếm khi bán cầu thủ kiểu như thế, đòi thẳng tiền tươi thóc thật. Trừ khi là cái khoản trả sau nó nhỏ bé so với trả trước thì còn chấp nhận.

Số bài viết
    95
    Mình cầm MU đã 4 hay 5 bản rồi, trong đấy gần như lần nào cũng mua hoặc hỏi mua thử để check giá chú này, dao động từ 35-60m, nếu không đúng thời điểm có khi nó hét cả trăm m nữa. Đây là chút kinh nghiệm riêng để mua chú này giá phải chăng:
    - Thời điểm mua: trong vòng 2 năm trước khi hết hạn hợp đồng. Nếu bạn để nó kí gia hạn thì sẽ phải chờ thêm 1, 2 năm cho cái hđ đó gần hết.
    - Tác động tâm lý: khen nó cho nó thích (thích bạn & Clb của bạn) và không còn muốn gia hạn hđ với Dortmund nữa. Có 1 lúc nào đó mà bạn thấy có thông báo Gotze từ chối ký hợp đồng mới thì nên hỏi mua. Theo mình thấy khi hđ nó sắp hết hạn mà nó đã từ chối ký hđ mới thì chắc chắn sẽ mua được với giá <= 60m, còn thấp được tới đâu là tùy hên xui nữa. Nhưng chú ý là đừng bao giờ trả = đúng số $ mà bọn clb chủ quản nó đòi, vd bạn trả 30m, nó đòi 60 thì chắc chắn sẽ mua được với giá <60, tầm 45-50 là được.

Số bài viết
    95
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khinhthien Bài viết
    Chỉ hộ mình cách mua Gotze 35-40m với
    Game mình đang đá 32 tuổi rồi mà ko khi nào nó có giá nhỏ hơn 70m , mặc dù khen liên tục

Mình cầm MU đã 4 hay 5 bản rồi, trong đấy gần như lần nào cũng mua hoặc hỏi mua thử để check giá chú này, dao động từ 35-60m, nếu không đúng thời điểm có khi nó hét cả trăm m nữa. Đây là chút kinh nghiệm riêng để mua chú này giá phải chăng:
    - Thời điểm mua: trong vòng 2 năm trước khi hết hạn hợp đồng. Nếu bạn để nó kí gia hạn thì sẽ phải chờ thêm 1, 2 năm cho cái hđ đó gần hết.
    - Tác động tâm lý: khen nó cho nó thích (thích bạn & Clb của bạn) và không còn muốn gia hạn hđ với Dortmund nữa. Có 1 lúc nào đó mà bạn thấy có thông báo Gotze từ chối ký hợp đồng mới thì nên hỏi mua. Theo mình thấy khi hđ nó sắp hết hạn mà nó đã từ chối ký hđ mới thì chắc chắn sẽ mua được với giá <= 60m, còn thấp được tới đâu là tùy hên xui nữa. Nhưng chú ý là đừng bao giờ trả = đúng số $ mà bọn clb chủ quản nó đòi, vd bạn trả 30m, nó đòi 60 thì chắc chắn sẽ mua được với giá <60, tầm 45-50 là được.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới