Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 32

Chủ đề: Share acc Steam

Threaded View

Số bài viết
    922

Share acc Steam

Xin chào ae , mình xin vào vấn đề luôn . Các phiên bản FM gần đây là FM12 và FM13 SI đã hợp tác với steam để phát hành game . Do đó vấn đề crack đã khó khăn hơn và các team crack cũng ko mặn mà với game này . Từ đó dẫn đến ae FMer ở VN như chúng ta , vốn đã quen xài crack khá hụt hẫng vì chỉ có thể nhìn screenshot mà ko được chơi .
    Mình xin lập topic này , với mục đích share acc cho ae . Các ae có nhu cầu thì rep ở topic này và đọc kỹ hướng dẫn sử dụng nhé :lac2:
    Để tránh mất thời gian thì ae cần chuẩn bị trước
    1. Steam
    2. Teamviewer 6.0 down tại đây http://www.mediafire.com/?a81yka8mk15le5j hoặc teamview 7.0
    3. Thẻ viettel or mobi 150k (kèm hỗ trợ update)

Các bạn có nhu cầu để lại yahoo ở topic này , mình sẽ liên lạc lần lượt.
    Công việc của mình
    1. Log steam và download game cho các bạn sau đó GO OFFLINE
    2. KO chịu trách nhiệm khi máy các bạn ko đủ cấu hình
    3. KO chịu trách nhiệm khi các bạn lỡ tay GO ONLINE
    4. Bác nào GO ONLINE gây nên việc acc bị die sẽ ko đc share lại.
    5. Các bác nào đc share mà acc bị die sẽ được share lại acc mới.
    Các bước tiến hành
    1. Thông qua teamviewer , mình sẽ log acc steam có FM13 và bắt đầu download cho các bạn
    2. Mình nhận thẻ điện thoại , ok thì tiếp tục down , bạn nào lừa tình thì mình log bên máy mình là máy kia văng ra và ngưng down
    3. Download , cài game xong thì GO OFFLINE (đây là bước quan trọng nhất) . Vì nếu ko GO OFFLINE thì máy khác log vào , máy bạn sẽ bị out ra , và mình ko chịu trách nhiệm chuyện này
    4. Chào tạm biệt và hẹn gặp lại

Các bạn cứ gửi inbox cho mình, hoặc gửi mess wa khanh_duy2901 nhé...Nếu bác nào ở SG muốn ra cafe họp mặt nc thì cũg ok...