Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18
    Số bài viết
    12

Icon14 Mùa bóng kỷ lục cùng với 2 trụ cột Random 18 tuổi!

Xin chào các bạn, mình là thành viên mới, đã chơi FM12 được vài tháng. Hiện mình cầm Man C và có được một mùa giải rất thành công với cú ăn 4 vô tiền khoáng hậu (không load), kỷ lục 119 bàn thắng với hàng loạt các danh hiệu cá nhân. Và một điều đặc biết là trụ cột của đội hình không phải là Aguero hay Silva mà lại là 2 cầu thủ trẻ hàng Random mới 18 tuổi, đá cho CLB năm thứ 2 nhưng chỉ số thì khỏi phải bàn. 2 cầu thủ này cũng do mình scout ra chứ không dùng GS.

Kỷ lục bàn thắng

Các trận dành cup:

Các danh hiệu cá nhân:

Và làm nên thành công của mùa bóng là 2 trụ cột mới ... 18 tuổi, được đưa về CLB 2 năm.

Martin Brandt-AMC, cầu thủ được mua về với giá kỷ lục 41M Bảng Anh khi mới 16 tuổi, anh là linh hồn của tuyến giữa:

Fred Nyarko-Poacher, anh được mua về với giá 16,75M Bảng Anh cũng khi 16 tuổi, vua phá lưới giải với 27 bàn, trên cả Aguero:

Đây mới là bài viết đầu tiên của mình, mong anh em ủng hộ, mình sẽ nuôi dưỡng 2 em này thành tài và tiếp tục cập nhật cho anh em.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    13
    Cầu thủ trẻ gì mà như khủng long thế này...vãi chưởng...quá ảo

Số bài viết
    3,080
    Đúng là hàng Random

Chỉ số ảo vãi chưởng

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ldcanh Bài viết
    Xin chào các bạn, mình là thành viên mới, đã chơi FM12 được vài tháng. Hiện mình cầm Man C và có được một mùa giải rất thành công với cú ăn 4 vô tiền khoáng hậu (không load), kỷ lục 119 bàn thắng với hàng loạt các danh hiệu cá nhân. Và một điều đặc biết là trụ cột của đội hình không phải là Aguero hay Silva mà lại là 2 cầu thủ trẻ hàng Random mới 18 tuổi, đá cho CLB năm thứ 2 nhưng chỉ số thì khỏi phải bàn. 2 cầu thủ này cũng do mình scout ra chứ không dùng GS.

Kỷ lục bàn thắng

Các trận dành cup:

Các danh hiệu cá nhân:

Và làm nên thành công của mùa bóng là 2 trụ cột mới ... 18 tuổi, được đưa về CLB 2 năm.

Martin Brandt-AMC, cầu thủ được mua về với giá kỷ lục 41M Bảng Anh khi mới 16 tuổi, anh là linh hồn của tuyến giữa:

Fred Nyarko-Poacher, anh được mua về với giá 16,75M Bảng Anh cũng khi 16 tuổi, vua phá lưới giải với 27 bàn, trên cả Aguero:

Đây mới là bài viết đầu tiên của mình, mong anh em ủng hộ, mình sẽ nuôi dưỡng 2 em này thành tài và tiếp tục cập nhật cho anh em.
    Vẫn chưa xô đổ kỉ lục của mình....

Số bài viết
    464
    Chủ thớt oi cho minh thắc mắc, cầu thủ trẻ mới 16 tuổi ma mua giá cáo thế ah, có thể nói sánh ngang với R10 của MU lun ời

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515
    Value 5.75m mà mua nhữg 41m :daudau:

Số bài viết
    3,080
    Tuổi tác thì quan trọng làm chi

Quan trọng là lúc mình mua thì lực nó như thế nào. Nếu lực nó như trên thì 41m là đúng giá rồi

Số bài viết
    201
    ...Có hồi mua 1 thằng 18 tuổi tới 54m lận.Nhưng đúng giá thì múc thôi !

Số bài viết
    12
    Lúc 16 tuổi chỉ số của nó không đẹp như bây giờ, nhưng cơ bản là quá khủng, mình thấy Scout đánh giá 4 sao, mà hỏi mua mãi thằng Dortmund mới bán. Mua e này về bán Ganso cho Real 37,5M luôn

Số bài viết
    12
    Chào các bạn, vậy là mình đã kết thúc thêm một mùa giải nữa với Man C và 2 cầu thủ con cưng bước sang tuổi 19. Mùa này do đang trẻ hóa đội hình nên thành tích hơi bết bát, bị loại khỏi FA (đi nghỉ thua), bị loại khỏi bán kết C1 trước Real quá mạnh khi có thêm Neymar, còn bảo vệ được 2 danh hiệu PL và League Cup.
    Thành tích ghi bàn kém hẳn vì chấn thương liên tục của Aguero và Nyarko:

Có 2 trận đấu hơi bị đặc biệt là 2 trận đội bạn phản lưới tận 4 bàn, trong đó anh thủ môn đốt nhà 3 quả
    Trận lượt đi:

và trận lượt về cách 1 tuần:

Trận đấu điên cuồng ở vòng 37 khi đã vô địch với Chelsea:

Và 2 cầu thủ con cưng sau một mùa bóng chỉ số đã lên không tưởng:
    Fred Nyarko - Poacher chính hiệu

và Martin Brandt - AMC con cưng với chỉ số không tưởng:

Một điều rất lạ là trong phần Report 2 chú này đều hiện tại là 3,5*, chẳng hiểu tiềm năng lên 4,5* thì chỉ số còn lên đến mức nào nữa. Mình sẽ tiếp tục rèn luyện 2 chú thành tài và up lên cho a e xem. Cám ơn các bạn.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới