Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    91
    cái này dùng cho chealse thì còn hợp,vì các tiền vệ của chealse toàn là những tiền vệ khủng,essien,lampart,ballack ở giửa,dưới là terry,carvalho...nhưng nhìn chung chiến thuật này bị khuyết 2 cánh,không tối ưu,tốt nhất làm gì làm cơ bản phải có 4 hậu vệ.xây nhà kiểu như bác dể sụp lắm

Số bài viết
    252
    chealse
    lampart
    Ơ, bác này mới đặt tên lại cho Chelsea à, bác ấy viết "nhầm" tới 2 lần

Số bài viết
    211
    với bản FM 2008 xin thưa là ko cần nhiều hậu vệ..hãy tự tin sắm 1 thủ môn giỏi và chơi với 2 hậu vệ tầm cỡ..hàng công càng nhiều càng tốt..đá phạt góc ..luẩn quẩn bóng rơi linh tinh rất hay vào..có trần đá phạt góc vào 5-6 trái..đấy là mới nghiên cứu sơ sơ..để nghiên cứu kỹ có tac nào gần như là Unbeatle ko đã ..ko có tuyệt đối ..

Số bài viết
    22
    Quái.Đùa hay sao vậy.DC nhiều thì tất nhiên cũng chỉ đến 2.2DRL nữa là 4.Cái tư tưởng mang tac 2 2 6 ra bên gamevn.com thì bị cười cho thối mũi.cái đội hình này chỉ cần đối phương chơi 4 5 1 att là mang rổ ra đựng bóng đc rồi
    Bên fm-vn này các chuyên mục tiêu đề thì nhiều mà các bài viết có ích chỉ đếm trên đầu ngón tay.

Số bài viết
    289
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của magic120 Bài viết
    Bên fm-vn này các chuyên mục tiêu đề thì nhiều mà các bài viết có ích chỉ đếm trên đầu ngón tay.
    Nè bác,bác nói vậy mà được hả.Sao bác không đi xem các Box khác,Có nhiều bài hay đấy .Thế bác đã xem hết chưa mà bác nói như vậy.

Số bài viết
    39
    Thật ra ngoài đời ko huấn luyện viên nào áp dụng đội hình mà ko có cầu thủ đá cánh. Chí ít cũng 2 hậu vệ cánh trong đội hình 4 hậu vệ hoặc 2 tiền vệ cánh trong 3-4-3. Nhưng, Fm08 cũng chỉ là trò chơi, ko phải là đời thực. Có những cái điểm phi lý mà chỉ có game mới có. Và, chúng ta có thể áp dụng trong game... Đội hình 3-3-3-1 của mình ko tồn tại cầu thủ đá cánh nhưng vẫn thắng, thắng rất nhiều. Team intrucsion của mình là All out attack + counter attack.Cũng là một điểm phi lý nhưng được game chấp nhận... Mình ko có ý quảng cáo tac của mình. Điểm mình nhấn mạnh là chi phí mua cầu thủ tốt theo đội hình của mình sẽ rẻ hơn rất nhiều so với các tac có cầu thủ chạy cánh.
    PS: Nếu đá MU với tac này hãy để C. Ronaldo đá tiền đạo cắm. Mỗi mùa hắn ko ghi dưới 40 bàn đâu.

Số bài viết
    172
    Đúng rùi đó game mà nên ko biết thế nào được. Tuy nhiên vẫn phải để tôi check lại đã nhưng chắc chắn là tấn công trung lộ dễ ăn hơn cánh rùi. Tôi vẫn khoái 4-2-3-1

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới