Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    9

Vấn đề chuyển nhượng

Cho mình hỏi tầm nào thì CLB sẽ cho mình tiền đi mua cầu thủ.mình đang chơi mùa thứ 2,thị trường chuyển nhượng đã mở mà chưa thấy thông báo cho tiền j cả.
    1 vấn đề nữa là mình mua cầu thủ trả trc' 1 số tiền,trả nốt số còn lại sau 12 tháng,nhưng mà khi mua nó trừ 1 phát hết sạch là sao?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    258
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của librapmk Bài viết
    Cho mình hỏi tầm nào thì CLB sẽ cho mình tiền đi mua cầu thủ.mình đang chơi mùa thứ 2,thị trường chuyển nhượng đã mở mà chưa thấy thông báo cho tiền j cả.
    1 vấn đề nữa là mình mua cầu thủ trả trc' 1 số tiền,trả nốt số còn lại sau 12 tháng,nhưng mà khi mua nó trừ 1 phát hết sạch là sao?
    Thường thì vào khoảng giữa tháng 6 là trên sẽ cấp tiền xuống cho bạn rồi. Nếu nó chưa cho thì bạn thử vào board room thử request tiền chuyển nhượng xem. Ngoài tiền chuyển nhượng hình như nó còn tính cả tiền phí trả cho agent và cầu thủ nữa bạn. Tốt nhất trả nốt tất cả sau 36 tháng nếu bạn cần mua nhiều cầu thủ.

Số bài viết
    47
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của librapmk Bài viết
    Quỹ chuyển nhượng mùa hè sẽ cho vào khi kết thúc mùa cũ và bắt đầu mùa mới, thường là 1/6, sẽ có thông báo board annone intitial budget, chuyển nhượng mùa đông thông báo cuối tháng 12
    ngoài ra còn tùy tình hình tài chính của đội bóng nữa, nếu đội đang nợ nần chồng chất thì không có tiền đầu. điển hình là bolton, cả mùa đầu không cho 1 xu, mùa 2 sau khi cán đích ở vị trí thứ 5 mới cho 7 M
    còng cái mua trả sau là lỗi của bản pacth, bạn up lại pacth 12.03 hoặc 04 là có thể mua sắm thoải con gà mái luôn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới