Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 38
    Số bài viết
    41
    hai thang nay tan cong thi ko fai? ban` nhung fong` ngu thi` hoi kem. noi chung neu doi ma co 2 thang nay ma ko cam duoc bong thi` chac chan la thung luoi

Số bài viết
    403
    bale và rafinha khủng nhất,dùng đc khoảng 10 nămMua 1 lần không phải lo lằng vị trí DLR trong 10 năm nữa

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    10
    Carlos Diogo của Zaragoza hay chả kém , ai chơi thử thằng này chưa? Em ko có tiền nên ko cạnh tranh lại thằng Real, xài Jiranek của Czech đủ xài roài.

Số bài viết
    5,684
    real còn drenthe cũng khá hay, HSV có atouba đá tạm được

Số bài viết
    42
    em thấy ku Dani Alves là khủng nhất , bên cánh trái thì vẫn là cặp Cole ,Brige thôi I-)

Số bài viết
    206
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhluan Bài viết
    bale và rafinha khủng nhất,dùng đc khoảng 10 nămMua 1 lần không phải lo lằng vị trí DLR trong 10 năm nữa

Bale đá mấy năm đầu bt tôi cầm Tot nên bít phải đến năm 21 22 đá mới ăn thua

Pander,marcelo ,rafinha, alves là khủng nhất cho những ai đá đội hình hậu vệ cánh dâng cao...
    Nếu đá bt thì chiellini là ngon

Số bài viết
    45
    Em đang cầm cu Zaccado của Parlemo đá cũng khá hay ,cu này em sign free được ,keke

Số bài viết
    7
    mình thì đang cầm guardado( trái) với borre ( phải) thì thấy thang guardado đá khá ổn nhưng hay bi mexico gọi về còn borre đá được nhưng phong độ không ổn định. nếu cần 2 thằng tấn công tốt tui đề cử guardado với rafinha

Số bài viết
    2
    nói chung là ai đã từng dùng ku alves thì chắc kô bao h nghĩ đến thằng khác bên cánh phải>>>siêu siêu khủng,nó mà đi bóng thì đừng hỏi

Số bài viết
    8

Icon7 HaHa

các bạn hãy mua Kim Jong Il của CHDCND Triều Tiên đá cực hay ghi bàn cực khủng len công về thủ thật nhịp nhàng có 1 thông tin mình muốn bật mí cho các bạn là ngoài đời Kim Jong Il là Chủ Tịch Nước CHDCND Triều Tiên đó.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới