Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 20
    Số bài viết
    404

Malaga biến bất kỳ tài năng nào thành ngôi sao

Malaga - biến bất kỳ tài năng nào thành ngôi sao

Vì thấy topic các cầu thủ tài năng PA cao nuôi hoài không lớn nên mình cũng phì cười vì mình nghĩ đó không thuộc về cầu thủ mà thuộc về người huấn luyện

Thôi thì cứ post bài trước rồi viết sau

Bài này mình chỉ viết về các cầu thủ ( từ đầu tới khi mình huấn luyện thành tài ) chứ không viết về đội bóng nhé , anh em thông cảm

Đội hình chính : là đội hình mình xây dựng với phong cách mua cầu thủ tiềm năng giá rẻ < 10m - VỚI THỰC LỰC ĐỘI KHÔNG MUA TRẢ GÓP , để bổ xung sức mạnh mình chiêu mộ các cầu thủ già ( raul , van nis ... ) và mượn bị xuống phong độ như torres hay van pesie

Thôi thì chẳng lẽ mở đầu không post gì , vậy thì mở đầu topic mình xin post trận lội dòng lịch sử , tiêu diệt Barca trên Nou Camp ( mùa 2013 này Barca vẫn là top 1 2 của laliga , mình mới chỉ top 3 )

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6,237
    3k đá đội hình kia, bạn thắng thì cũng đúng rồi

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    14
    Nhìn đội hình hai đội mà có hứng viết Barca B vs Torres, Van Persi and Friends

Số bài viết
    404
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rossoneri9 Bài viết
    Nhìn đội hình hai đội mà có hứng viết Barca B vs Torres, Van Persi and Friends
    Torres CA còn 140 Persie 148 , chờ tới mai mình viết cho thì mới thấy cái hay

Số bài viết
    404
    Đây là số lượt ghi bàn và kiến tạo của đội mình , ST 1 salormon 3m1 , AML willian 7m75 , AMR weiss 3m2 , ST necid 5m

Giờ là mục giới thiệu cầu thủ
    1 . Tiền vệ cánh trái Willian

Mình thích cầu thủ chạy cánh này của shakhtar nên đã rước ngay về khi new game giá 7m75 , chú em được niềm tin của mình và sau 2 mùa rưỡi em nó đã lên 1 tầm cao mới ( 19m

Có thể có Willian đang là một ngôi sao không thể thay thế của Malaga

Còn nhiều chú nữa ....

Số bài viết
    3,734
    Willian mình nuôi 1 mùa là full PA drib 19 lận ayha:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    47
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lê gô lát 890 Bài viết
    Vì thấy topic các cầu thủ tài năng PA cao nuôi hoài không lớn nên mình cũng phì cười vì mình nghĩ đó không thuộc về cầu thủ mà thuộc về người huấn luyện

Thôi thì cứ post bài trước rồi viết sau

Bài này mình chỉ viết về các cầu thủ ( từ đầu tới khi mình huấn luyện thành tài ) chứ không viết về đội bóng nhé , anh em thông cảm

Đội hình chính : là đội hình mình xây dựng với phong cách mua cầu thủ tiềm năng giá rẻ < 10m - VỚI THỰC LỰC ĐỘI KHÔNG MUA TRẢ GÓP , để bổ xung sức mạnh mình chiêu mộ các cầu thủ già ( raul , van nis ... ) và mượn bị xuống phong độ như torres hay van pesie

Thôi thì chẳng lẽ mở đầu không post gì , vậy thì mở đầu topic mình xin post trận lội dòng lịch sử , tiêu diệt Barca trên Nou Camp ( mùa 2013 này Barca vẫn là top 1 2 của laliga , mình mới chỉ top 3 )

Nuôi mãi không lớn có nhiều lý do, và cái topic đấy được lập từ trước cái ngày có GS để mà soi PA với cả CA bạn nhé
    Mấy đồng chí WK mãi không lớn vì đá đội lớn không được ra sân thường xuyên, đá đội bé bị xuống hạng dìm hàng, chấn thương dài hạn ... Dùng Gs bạn có thể search ra cả rổ các chú PA >=150 mà đến năm 22 23 tuổi CA vẫn 100 110.
    Còn mình cũng phục bạn với cái trận thắng 3k 4 1 mà cũng đem khoe ra.
    1 trận đấu cúp quốc gia không quá quan trọng, 3k ra sân với đội hình C thì bị rape là chuyện chắc chắncòn muốn khoe thành tích huấn luyện thì kiếm mấy con hàng random 15 16 tuổi CA 80 train max mới đáng khoe nhá

Số bài viết
    62
    Cho mình hỏi ngu là cái topic này nói về cái gì vậy , bảo là khoe cầu thủ chính chủ topic đào tạo thành tài . Mà thấy mỗi chú Wilian , mà đào tạo hơn người ta nữa , thế thì khoe cái gì
    Hay khoe đào tạo cho VP , Torres xuống CA
    Thế đào tạo giỏi lắm sao mà "phì cười" , vứt cho 1 con professionalism = 1,2,3 gì cho đào tạo nhé . Chốt lại 1 câu , quá nguy hiểm
    có lẽ nhà lê gâu vừa sập nên anh đã quay trở lại và kiếm gạch để xây lại

I'M SORRY
    I'M SORRY

Số bài viết
    3
    1 bài viết chất lượng đúng với phong cách lê gâu gâu otay:.Tuy nhiên thím gâu nên tăng thêm ít muối i ốt cho bài viết của mình .

AI ĂN GẠCH KHÔNG ???

Số bài viết
    2,202
    Dù chưa hiểu vấn đề mà Lê gô định post nhưng chúng ta cứ từ từ đợi Lê gô post nốt bài đã . Yêu cầu mọi người ko spam hoặc có lời lẽ xúc phạm thành viên khác

2 mùa Dâu râu lên giá 17 M và nhận tước Worldwide khoe hàng tí

Có hack 1 thứ

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới